• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[15 Sep][SD/Magldr][BoxmaX KS v8.1][DesireHD GB 2.3.5 +Sense3][K:jw][720p]

cakiem123

Em mới qua xda-developers thấy có bản này đẹp quá mà chạy cả HD 720p. Vì bác phanquang đã bỏ HD2 jo HD2 như rắn ko đầu đành qua đây tìm cái chạy chơi hicccc

Bản SD: http://www.megaupload.com/?d=BH67UAD2

Nguồn lấy từ http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=1100560

Last edited by a moderator:

kakatoi

bác đưa luôn link của bản rom này bên XDA luôn với bác. Chứ bác k thấy hướng dẫn j làm 1 cái link down thế kia biết thế nào mà lần

0913100606

Chủ topic nói HD2 giờ như rắn không đầu là chưa chính xác đâu, các bác khác như dungbhp, langthang đều rất nhiệt huyết với HD2, có rất nhiều bản rom mới cho anh em dùng mà

ngocphuoc

bản này hình như chạy trên thẻ nhớ thì phải? mình cài bằng MAGLDR ko được.

bản này hình như chạy trên thẻ nhớ thì phải? mình cài bằng MAGLDR ko được.
Có cả bản chạy trên SD lẫn cài qua MAGLDR mà bạn. Link trên là của bản chạy trên SD nên không cài qua MAGLDR được là đúng rồi. Và bản v8.1 chỉ có bản SD chưa có bản MAGLDR nhé.

cakiem123

Chủ topic nói HD2 giờ như rắn không đầu là chưa chính xác đâu, các bác khác như dungbhp, langthang đều rất nhiệt huyết với HD2, có rất nhiều bản rom mới cho anh em dùng mà
Đúng thế, đúng thể là mình chỉ nói là Room Sens thôi, ăn sẵn wen rồi mà. J mà mấy bác dungbhp và langthang ma bỏ luôn thì ae mình teo. nhắn các bác đừng bỏ HD2 nhé

KOK

Đúng thế, đúng thể là mình chỉ nói là Room Sens thôi, ăn sẵn wen rồi mà. J mà mấy bác dungbhp và langthang ma bỏ luôn thì ae mình teo. nhắn các bác đừng bỏ HD2 nhé

DEV thì HD2 còn nhiều lắm. Ở PDA Việt không up thường xuyên thôi. Chứ sang XDA cứ 2-3 ngày lại có 1 ROM cả Sense và None Sense. Tha mà nghịch.

macon90

hjx, k đọc comment nên dow về nãy h cố cài qua MAGLDR mà k được. h mới cài qua SD hjx

atulaphan

hjx, k đọc comment nên dow về nãy h cố cài qua MAGLDR mà k được. h mới cài qua SD hjx
BẢN NÀY MUỐN UP TRÊN MAGLDR THÌ CÁC BẠN SỬA TRONG FILE STARTUP: DÒNG Set cmdline “rel_path=Android… = 0” THÀNH “rel_path=Android… = 1” LÀ UP OK

cakiem123

BẢN NÀY MUỐN UP TRÊN MAGLDR THÌ CÁC BẠN SỬA TRONG FILE STARTUP: DÒNG Set cmdline “rel_path=Android… = 0” THÀNH “rel_path=Android… = 1” LÀ UP OK
\
cái này mình chịu nhé, vụ này là mình không liên quan :O

hieupccc1

e thấy bác langthang lam rom có vẻ kỷ hơn, ko có bản rom nào bị sọc ngang và chạy khá ổn (theo bản thân đã từng sử dụng hehe)