• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

150 thang thuốc "bổ" cho iPhone và iPod Touch

nuti1025

mình đã đọc tin và trả lời bạn rùi, cách đó mình cũng làm nhiều lần chưa được, mắc ngay từ giai đoạn đầu là puTTy ko kết nối được với máy tính
Lúc vào Putty:cái host name là cái ip wifi của iphone bạn đó.Bạn phải có wifi bạn ơi.Nhớ bật ssh nha bạn

vuongtrungduong

app này là *.ipa hay 8.deb vậy bạn ơi?cảm ơn bạn nhiều lắm :D mình down về rồi giờ sync qua iTunes là đc đúng ko bạn?

Jackielrv2502

Bạn chủ topic ơi bạn có thể up lại part 18 không mình không thể download được part18 nó báo time out rồi bạn àh. Mình download được tất cả các part nhưng riêng part 18 nó bị báo lỗi giúp mình cái nha thanks

viet124084

MÌnh muốn hỏi là, mình cài lại win, 8-|bây giờ kô dám sync app qua itune:( mà toàn cài trực tiếp trên itouch qua installous thôi, Nếu sử dụng file của bạn thì bạn có cách nào cài được trên itouch/iphone , ( mình đang nghĩ là dùng winscp cop vào một folder nào đấy mà installous có thể đọc được ,nhưng... :p không biết folder nào và nghĩ thế có đúng không )

Jackielrv2502

Bản OS 3.0 mới ra nhưng mà sao ngày tháng của những link trên toàn là tháng 12/2008 hay tháng 1 hay tháng 2 năm 2009 không àh liệu những cái apps trên đó cài vào bản OS 3.0 có chuyện gì ko bro? Àh bên phần link rar 1gb Part 18 nó die òi bro up lại dùm em nha em download 21 part rồi chỉ còn part 18 :( à

nuti1025

Bản OS 3.0 mới ra nhưng mà sao ngày tháng của những link trên toàn là tháng 12/2008 hay tháng 1 hay tháng 2 năm 2009 không àh liệu những cái apps trên đó cài vào bản OS 3.0 có chuyện gì ko bro? Àh bên phần link rar 1gb Part 18 nó die òi bro up lại dùm em nha em download 21 part rồi chỉ còn part 18 :( à

Part 18 nè bạn ơi:http://www.mediafire.com/download.php?mxiwyjj1z4a

Jackielrv2502

Bác ơi Part18 trên link của bác không download được bác reupload lại dùm em cái đi :( chứ em không thể download được part18 bác đã up mong bác giúp em dùm thanks

XuanTruong

Super V.I.P
Link của Applications.rar.018 Đúng là có vấn đề đó, chủ Topic xem lại nhé!

ZokeR

cho em hỏi FW 3.0 có xài được ibluetooth ko ạ?? nếu được cho em xin file ipa nhá