• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

16 ứng dụng python trong 1 file sis chạy trên 5800 (đã test)

Hoden

Super V.I.P
16 ứng dụng python trong 1 file sis
===============​
chú ý;
===========

tấc cả phải cài đặt trên phone

sau thời gian test nhiều lần thậm chí 4mat phone luôn mới tìm cách được .với các bản python của v3rd các bạn có thể cài tốt và dùng bàn phím ảo di chuyển.

mình đã test với pm siêu dịch 1.80 v1 mobihex .chạy tốt và dùng cho những ai thích việt hoá trên 5800

===========================

phone yêu cầu có bãn power module pack 4.5 nếu đã có sẵn trên phone thì không cần cài thêm chọn bỏ dấu chéo vào 3 ô đầu hoặc gỡ bỏ bản trên phone cài lại để không bị báo lỗi cập nhật

baogồm 16 ứng dụng hay đựoc mod lại thành 1 ứng dụng thật chuyên nghiệp

gồm 16 ứng dụng trên hình ....mình không cần giới thiệu

gòm ứng dụng :
===========

tắt phone ,
restar,theme,
python unintaler,
mở và đóng gói file sis.........

Mã:
[URL="http://www.mediafire.com/file/3dytji53yje/ISO-8859-1''All Python Application - ArabPDA.sis"]http://www.mediafire.com/file/3dytji53yje/ISO-8859-1''All Python Application - ArabPDA.sis[/URL]

và bản bàn phím ảo cho 5800:
======================:
:-??:-??:-??

Hoden

Super V.I.P
link down phần mềm dọn rác cho 5800 ở đâu nhỉ sao tớ ko thấy :D

NÓ NẰM TRONG 16 ỨNG DỤNG ĐÓ TẢI VỀ CÀI ĐẶT CÁI NÀO KHÔNG THÍCH CÀI THÌ BỎ CÁI DẤU CHÉO ĐI

hao_cao111

hoden giới thiệu chút chút về từng phần mềm đc kô.có vài cái mình kô bít công dụng.muốn bít trước để đỡ mất công cài rồi lại gỡ
thank...

tuyetha

hoden giới thiệu chút chút về từng phần mềm đc kô.có vài cái mình kô bít công dụng.muốn bít trước để đỡ mất công cài rồi lại gỡ
thank...

Cái nào bạn không biết công dụng thì bạn nói rõ ra sẽ dễ giải thích hơn chứ.Bây jờ nói hết cả 16 cái cũng hơi mệt cho anh hoden đấy

Posted via Mobile Device

hao_cao111

dag nao cug mat cog thj noi tat luon dj.van tat thoi.dug mobi nen k co dau dug xoa nha..

Ko dấu thì được nhưng cần phân biệt rõ "i" & "j" nha bạn! Lần sau sẽ del mà ko càn báo trước đâu nhé!

Last edited by a moderator:

Hoden

Super V.I.P
dag nao cug mat cog thj noi tat luon dj.van tat thoi.dug mobi nen k co dau dug xoa nha..

Ko dấu thì được nhưng cần phân biệt rõ "i" & "j" nha bạn! Lần sau sẽ del mà ko càn báo trước đâu nhé!

nó gồm nhửng ứng dung:

pyunintall: gỡ pm nhanh hiệu quẻ

cleanup: don rác

matsis intalll: cài phile sis có sẵn

smastsis:dóng gói sis
supper sis bung gói sis
mbm tool ,chỉnh sửa và đóng gói file mbm
khi cài chọn bỏ các pm v3rd phía dưói
và soft việt hoá của v3rd không xài v5th đựoc: xzhan(sieu dịch 1.81), mobihex , immagi( chỉnh hình ảnh )

chengfu

chào các bạn ! cái PM này có cần phải hack phone trước không ? sao mình dùng con N97 vẻ 20.0.027 thì cài không được ? và mình củng đã sign PM rồi . Mong đươc các bạn giúp ! thanks !

ngoanrazor

Well-Known Member
chào các bạn ! cái PM này có cần phải hack phone trước không ? sao mình dùng con N97 vẻ 20.0.027 thì cài không được ? và mình củng đã sign PM rồi . Mong đươc các bạn giúp ! thanks !

Posted via Mobile Device
chắc fjle sis gồm nhjều lớp sjs con. Bn hãy dùng siscontent bung file sis mẹ ra và sign t.cả nhữg sis con và đóg gói lại thàh 1 file sis như cũ! :)

domihavn

cho mình hỏi tí. Sao mình tải line trên về cài thì máy báo "chứng chỉ hết hạn" . Giúp mình với ! Mình k rành về điện thoại lắm. Cám ơn nhiều!

Chỉnh sửa cuối:

kienvp

cho mình hỏi tí. Sao mình tải line trên về cài thì máy báo "chứng chỉ hết hạn" . Giúp mình với ! Mình k rành về điện thoại lắm. Cám ơn nhiều!

hack máy đi rồi cài bạn nhé .qua box fw tìm hiểu cách hack nhé.