• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[17/11/2013][JB][Sense 4+] Team Venom presents: ViperS v3.1.4 - always one step ahead

huytuan242

E định up sense 5 nhưng thấy bên tinhte mấy bác ý kêu lỗi gmap, venom tweak vs camera nên thôi

Sent from my HTC Sensation XE with Beats Audio Z715e using Tapatalk 4

vanthai1592

E định up sense 5 nhưng thấy bên tinhte mấy bác ý kêu lỗi gmap, venom tweak vs camera nên thôi

Sent from my HTC Sensation XE with Beats Audio Z715e using Tapatalk 4

sense 5 nó nằm ở đâu thế bác, quăng cho em cái link với

huytuan242

bản rom bác à. nhưng còn 1 số lỗi. xài bản mod 3.1.2 của a vietcad cung ngon chán bạn à

a. e tải file đó về rồi. có phải flash ko a. e vào recovery nhưng ko thấy file đó
Bạn flash thông qua Fastboot bằng lệnh fastboot flash boot boot.img nhé.

sense 5 nó nằm ở đâu thế bác, quăng cho em cái link với
Thấy ghi là ViperS 5.0.0 mà bên XDA vẫn chưa thấy thông tin gì... Tìm hiểu thêm thì nó là bên Tàu thì phải.. Nhiều lỗi lắm không nên úp lúc này.

huytuan242

Bạn flash thông qua Fastboot bằng lệnh fastboot flash boot boot.img nhé.

Thấy ghi là ViperS 5.0.0 mà bên XDA vẫn chưa thấy thông tin gì... Tìm hiểu thêm thì nó là bên Tàu thì phải.. Nhiều lỗi lắm không nên úp lúc này.
vietcad77 có bản mod sense 5 đó. thấy nói mượt lắm. nhưng còn 1 số lỗi vs camera kém nên chưa up vội.

vanthai1592

bác dung oi, Diablo.III.PS3-DUPLEX.part01.ra , sao em down cái file nó tên như thế rồi lên đến 958MB

cái lệnh fastboot sao hả bác hướng dẫn em với

Chỉnh sửa cuối:
bác dung oi, Diablo.III.PS3-DUPLEX.part01.ra , sao em down cái file nó tên như thế rồi lên đến 958MB

cái lệnh fastboot sao hả bác hướng dẫn em với
Bạn tải cái gì vậy??? Còn về lệnh Fastboot thì bạn đưa máy về Fastboot sau đó cắm cáp kết nối với PC, khi nào hiện chữ USB màu đỏ thì bạn gõ lệnh tương ứng thôi.

vanthai1592

Bạn tải cái gì vậy??? Còn về lệnh Fastboot thì bạn đưa máy về Fastboot sau đó cắm cáp kết nối với PC, khi nào hiện chữ USB màu đỏ thì bạn gõ lệnh tương ứng thôi.

em có gõ lệnh cmd nhưng em để file boot ở ổ D, rồi sao nữa bác