• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

170 frame (khung hình) cho phần mềm Photorite

hanhuanan

Đây là 170 khung hình bổ sung cho Photorite

Down về, giải nén và chép vào X:\private\a00008B1\import\pr_frames

(X là ổ đĩa cài đặt)

http://www.zshare.net/download/124509653f2e3e75/

Linh đã được update tại bài #56 Trang 6

Last edited by a moderator:

caothanhhai

Bác ơi cho lai tôi của PhotoRite với
mà không thấy cái đường dẫn như bác bảo nhỉ

Last edited by a moderator:

hung66000

Bác ơi cho lai tôi cái xxx của PhotoRite với
mà không thấy cái đường dẫn như bác bảo nhỉ

Nếu bạn cài photoRite vào thẻ nhớ thì đường dẫn chính xác là : E\ private \ 200008B1 \ import \ pr_frames

Chỉnh sửa cuối:

PDAMobile

minh dung n91 cai may cai frame do vo duong dan nao?mong chi giup nhe,go thu muc private la ko duoc rui,may minh cung chi co o C va o D thui .........

MaDemCT

Bạn có thể up lên link Mediafire được không? Link này mình down hoài không được. Cám ơn bạn nhiều

mrdinh71

dow về pc nó hiện ra thế này:Type Winrar Archive mà kích thước chỉ có 7,7k chẳng biết có đung khong nữa !!!:-/

MinhThang

Manager
dow về pc nó hiện ra thế này:Type Winrar Archive mà kích thước chỉ có 7,7k chẳng biết có đung khong nữa !!!:-/

Không phải đâu bạn, link không Down được đấy, chờ lúc khác thử lại nếu vẫn bị post bài yêu cầu đưa link khác.