• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[19-04-2010] PDAVIET - I8000 WM6.5 ROM (23562.5.5.0) - SB20

sumakho

Em cũng bị cái này anh Sơn ui. Đã chỉnh opt trong S2U vẫn thế. Khi hiện giao diện cuộc gọi có phần SMS mà lại "chạm" chứ ko "vuốt" khá "nguy hiểm"

Cả em cũng bị giống bác luôn, có cuộc gọi đến phải chạm, em bị bản SB18và 19 nên đang dùng SB17b, bây giờ up thử sb20 xem sao.

ngagenokia

Cho mình hỏi là trước khi UP rom mình có cài nhiều phần mềm trong My Storage. Giờ không biết làm sao để lôi cái shorcut ra để dùng (trong Menu mặc định hoặc menu của Samsung).

Một câu hỏi nữa là làm sao để edit các Quick Lauch ở ngoài Today screen.

Thanks bác Sonblack nhiều. Bản ROM này rất ấn tượng :) Tính khả dụng cao.

Mong được mọi người chỉ giáo nhé.

Quay lại chủ đề SB17, tôi đã có hướng dẫn cụ thể cách edit chỉnh sửa, thêm bớt với các shorcut cho các icon trên màn hình Today với giao diện JML.

viethq3

chương trình xem tv cho i8000 có vấn đề, khi chọn full màn hình.anh sưa lỗi này giúp em nhé. bản sb19 cũng bị như vậy