• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

2 game mới sonic và Spider-Man Toxic City (fullsceen )hot..

Hoden

Super V.I.P
Spider-Man Toxic City

game người nhện là 1 game hành động hình ảnh đẹp mắt với bàn phím ẩn dễ sử dụng

đi cảnh,hỗ trợ full màn hình là một game giải trí rất hay.tuyệt vời cho các bạn muốn xả stress.

có cảm giác như chơi trên pc vậy

download về xóa đuôi 7z rùi chép thẳng vào phone không cần giải nén nha,​

sonic

chúc các bạn vui vẻ

Chỉnh sửa cuối:

Hoden

Super V.I.P
huynh làm sao cài được giải nén ra toàn là cái j ko hà jup jum đệ nha huynh :((

mình có viết ở trên là không cần giải nén chỉ cần xóa đuôi 7z ,rồi chép thẳng vào thẻ nhớ.rồi vào phone >> quản lí file >> tìm game mới chép vào rồi click vào cài đặt luôn,:(

bang3lang

Dạo này Game Loft bắt đầu làm game Java có bàn phím luôn giống kiểu như Iphone nhìn máy mình Pro hẳn lên :)) Game chuẩn nhưng Java nên ko đc mượt mà cho lắm :mad:) Thank hôi đen

mjayz

ko bít iphone làm game trên nền j nhỉ :D ? mà mình có cách nào làm dc trên cái nền đó ko ta :D

LeMyChinh

hix cái này mà có đa điểm thì chơi đã luôn đó.sao game loft ko tích hợp vào cho chơi cho mình nhỉ:p

TruongHan

Super V.I.P
Vào trang game loft chẳng thấy cập nhật thêm gì hết.Dạo này game cho S60v5 bảo hòa nhỉ,chẳng có game mới để chơi 8-|

kthp2428

sao mình cài nó ko được fullsreen nhỉ các bạn!! vẫn có cái mấy cái nút !!

Hoden

Super V.I.P
cái này fullsceen mà bạn.chơi ở chế độ nằm ngang mà.kiểm tra lai nha bạn;

danhchan1999

bác chủ topic cho hỏi là làm thế nào để xoa đuôi .7z với
tôi dùng window vista. Nó có phải là đổi tên như bình thường không à?

kthp2428

Spider-Man Toxic City

game người nhện là 1 game hành động hình ảnh đẹp mắt với bàn phím ẩn dễ sử dụng

đi cảnh,hỗ trợ full màn hình là một game giải trí rất hay.tuyệt vời cho các bạn muốn xả stress.

có cảm giác như chơi trên pc vậy

download về xóa đuôi 7z rùi chép thẳng vào phone không cần giải nén nha,​

sonic

chúc các bạn vui vẻ

Sao mình cài nó ra nhưng kô chơi được ở chế độ full nó vẫn có cái nút

Tròn
Posted via Mobile Device

Hoden

Super V.I.P
Sao mình cài nó ra nhưng kô chơi được ở chế độ full nó vẫn có cái nút

Tròn
Posted via Mobile Device

giống như hình này không bạn hay khác

nếu giống như vậy thì đúng rùi đấy.

Hoden

Super V.I.P
bác chủ topic cho hỏi là làm thế nào để xoa đuôi .7z với
tôi dùng window vista. Nó có phải là đổi tên như bình thường không à?

bạn mở wirar lên và di chuyển dến file cần đổi tên ấn 2 lần chạm thôi và xóa đuôi 7z nhé

danhchan1999

bạn mở wirar lên và di chuyển dến file cần đổi tên ấn 2 lần chạm thôi và xóa đuôi 7z nhé

Tôi mở lên nhưng chả biếtlà thế nào.
Ban có thể hướng dẫn rõ hơn được không?

danhchan1999

Ấn m0use phải/chọn rename đó bạn! ;)
Posted via Mobile Device

Thì mình cũng làm cách đổi tên đó, nhưng làm thế thì nó chỉ hiẹn đến đuôi jar thôi chứ không hiện .7z lên cho mình xóa. Mình nhơ slần trước đã có bạn hướng dẫn mình là hpải bật cái gì đó thì nó mới hiện cái đuôi .7z để mình xóa.
Ai biết chỉ dùm với.
Cảm ơn

Hoden

Super V.I.P
Thì mình cũng làm cách đổi tên đó, nhưng làm thế thì nó chỉ hiẹn đến đuôi jar thôi chứ không hiện .7z lên cho mình xóa. Mình nhơ slần trước đã có bạn hướng dẫn mình là hpải bật cái gì đó thì nó mới hiện cái đuôi .7z để mình xóa.
Ai biết chỉ dùm với.
Cảm ơn

đầu tiên mở wirar lên nhé ,rồi bấm vào nút mũi tên quay lại bên trái nó sẽ hiện ra tấc cả các file,rồi bạn di chuyển đến file cần sửa click 2 lần chậm thôi nha.sau đó chỉ cần xóa đưôi 7z thôi,

Auto

Ai biết chỉ dùm với.
Cảm ơn
:D
Thì jar là file cài đặt rồi bạn à!
Posted via Mobile Device

danhchan1999

đầu tiên mở wirar lên nhé ,rồi bấm vào nút mũi tên quay lại bên trái nó sẽ hiện ra tấc cả các file,rồi bạn di chuyển đến file cần sửa click 2 lần chậm thôi nha.sau đó chỉ cần xóa đưôi 7z thôi,

Mình làm theo bạn, đã xóa đuôi .7z. Nhưng sua đo không click vào đấy mà ra chõ khác thì file đó lại trở về như cũ
nghĩa là vẫn đuôi .7z ở cuối.
Khổ thế đấy.
Nếu nhấp chuột phải vào file, chọn rename thì nó không hiện đuôi .7z, mà chỉ có file đến jar là cuối cùng

Hoden

Super V.I.P
Mình làm theo bạn, đã xóa đuôi .7z. Nhưng sua đo không click vào đấy mà ra chõ khác thì file đó lại trở về như cũ
nghĩa là vẫn đuôi .7z ở cuối.
Khổ thế đấy.
Nếu nhấp chuột phải vào file, chọn rename thì nó không hiện đuôi .7z, mà chỉ có file đến jar là cuối cùng

Ui sao khó thế.bạn click 2 lân vào rôì sưả nó thôi.bạn làm laị xem

Posted via Mobile Device