• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

2 game mới sonic và Spider-Man Toxic City (fullsceen )hot..

raanfr

Cái cách hiện đuôi 7z để rename là như thế này:
Mở Computer lên, vào Organize -> Folder and Search Options -> chọn thẻ View -> bỏ chọn phần Hide extensions for known file types ở khung bên dưới là xong.
Bạn thử cách của hoden đi nếu ko được thì làm theo cách này thử xem

kthp2428

mình vẫn ko cài được fullscreen,nó có mấy cái nút!!như kiểu là để hỗ trợ các trò ko hỗ trợ cảm ứng vậy

dendrotrang

mình vẫn ko cài được fullscreen,nó có mấy cái nút!!như kiểu là để hỗ trợ các trò ko hỗ trợ cảm ứng vậy

em cũng gặp trường hợp như bác vậy , không thể full màn hình đc bác nào biết tắt cái bàn phím ảo đó đi chỉ giúp ae với , thank

raanfr

Để full màn hình, sau khi cài xong các bác vô settings, application mgr, installed apps, chọn "tên game" rồi vô options, suite settings, tắt cái on-screen keyboard đi
Cách này chỉ dùng được cho những game java như mấy game này thôi nhé :), chứ sis thì ko

kthp2428

làm như bác bảo xong,vào game thì nó báo thế này""the game is not supported in portrait mode,please swithch your phone to landscape mode

raanfr

À, cái đó nó báo là game chỉ hỗ trợ màn hình nằm ngang thôi, bạn bấm nút đỏ để thoát rồi lật màn hình nằm ngang trước khi vào game là được

danhchan1999

Cái cách hiện đuôi 7z để rename là như thế này:
Mở Computer lên, vào Organize -> Folder and Search Options -> chọn thẻ View -> bỏ chọn phần Hide extensions for known file types ở khung bên dưới là xong.
Bạn thử cách của hoden đi nếu ko được thì làm theo cách này thử xem

Cảm ơn bạn. Mình đã làm theo hướng dẫn của bạn và làm được rồi. Cảm ơn bạn nhé

Inuyasha1987

Ai chơi spider man chưa, ngay bàn đầu đến lúc nó trèo tường lên trên để đánh cái bọn ném đá từ trên xuống ko tài nào di chuyển đc 1 bước chỉ có đứng ăn đá ném vào đầu. Có ai bị như vậy ko ??? Liệu có phải là game bị lỗi ko ?

raanfr

Game spider man bị lỗi, khi bạn leo tường thì nhờ ai đó nhắn tin hoặc nhá máy cho bạn một cái là leo lên được hà;;). Chúc bạn chơi vui vẻ nhe, mình chơi về nước rồi, vui lắm:)

Inuyasha1987

Game spider man bị lỗi, khi bạn leo tường thì nhờ ai đó nhắn tin hoặc nhá máy cho bạn một cái là leo lên được hà;;). Chúc bạn chơi vui vẻ nhe, mình chơi về nước rồi, vui lắm:)

Oạch ! Chơi mà cũng khổ nhỉ :(, thui lấy con máy khác nháy zô vậy 8-|. Thanks nha

Inuyasha1987

Hơ Hơ, bác raamfr ơi, dù nháy máy hay nhắn tin cũng ko đc, sao game hay lại cứ toàn bị lỗi thế này nhỉ, ai fix lỗi này đi :((

raanfr

Sao vậy, mình làm được mà. Bạn có làm đúng các bước ko. Phải chơi đến khúc leo đó, đè cái phím ảo lên để nó bò bò, trong lúc đó mới nhắn tin hay nhá máy:), ko có thoát game nhe, thử lại xem

Inuyasha1987

Sao vậy, mình làm được mà. Bạn có làm đúng các bước ko. Phải chơi đến khúc leo đó, đè cái phím ảo lên để nó bò bò, trong lúc đó mới nhắn tin hay nhá máy:), ko có thoát game nhe, thử lại xem
Vô ích thôi bác ơi, máy bác may mắn làm đc, máy em xui xẻo ko đc rồi, đành phải gỡ ra vậy, chán quá

Posted via Mobile Device

Inuyasha1987

ban oi sao choi ban 1 den doan treo` tg` la ko the? treo len noi an nut j cug k nhuc nhich chi minh cach qua voiT-T

game bị lỗi đấy bạn ạ, theo lời raanfr thì khi đó bạn nt hoặc nháy máy là có thể chơi tiếp đc, mình thử cách đó nhưng ko đc, đành phải gỡ ra. Bạn thử xem, biết đâu bạn may mắn hơn mình

korosnow

game bị lỗi đấy bạn ạ, theo lời raanfr thì khi đó bạn nt hoặc nháy máy là có thể chơi tiếp đc, mình thử cách đó nhưng ko đc, đành phải gỡ ra. Bạn thử xem, biết đâu bạn may mắn hơn mình

Bực mình thật, vừa chơi dc 1 tí thì lỗi:(

jim3858681

cách khắc fục đây,khj đến chỗ leo tường thì bạn dùng tay ấn vào gần bên fải của cây máu(bên dưới hình con nhệnX3,gần chữSPIDER MAN ak )
Mình đã thử và chơi đc ruì,ai thử đc thi thank mình cái nha
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối: