• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

2 Games 3D HOT nhất tháng - Credit by PDAVIET

panrai

Super V.I.P
đc bạn trọng và a trường chỉ mình cách cài games 3 ngày nay và cúi cùng cài đc,nhưng khi ấm vào games nó báo chữ thế nầy là mình thiếu cái gì xin cac2 bạn chỉ giúp the application ''clusterball'' cannot be opened,là mình bị lổi gì vậy xin các bạn chỉ giúp vì mình mới sài IP à

XuanTruong

Super V.I.P
đc bạn trọng và a trường chỉ mình cách cài games 3 ngày nay và cúi cùng cài đc,nhưng khi ấm vào games nó báo chữ thế nầy là mình thiếu cái gì xin cac2 bạn chỉ giúp the application ''clusterball'' cannot be opened,là mình bị lổi gì vậy xin các bạn chỉ giúp vì mình mới sài IP à

Mình có biết chơi Games đâu mà chỉ cho Bạn được! Tuy nhiên cũng ráng tý.:)) Bạn đọc và làm theo hướng dẫn trong Topic này => http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=30253 Chúc thành công!=D>