• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

2 ứng dụng xả tress (gOOd)

Hoden

Super V.I.P
xin giới tiệu các bạn 2 ứng dụng xã tress tuyệt vời....

buồn đem ra vọc chơi

1: ứng dụng cồng chiêng(cái này di sản văn hoá nè nha)

có pm phát ra 2 âm thanh khác nhau

2: bản phấn nè cái này trện iphone gỏ vô là biết.​

Chỉnh sửa cuối:

alphablue90

cái cồng chiêng này mà đập càng mạnh kêu càng to àh?nếu thế xót màn lắm

ngoanrazor

Well-Known Member
chắc thằng nokia care phải làm việc mệt nghỉ đây vì thay màn hình:))

TruongHan

Super V.I.P
Cái nSnort là...hít heroin đó anh,e có soft này lâu rồi nhưng thấy phạm pháp quá,không dám post :(

nguyen_iaht

vậy chính xác cái này là xả stress hay là xả máy :))
cái này nên cài vào máy bạn mà xả,ko nên xài máy nhà :p

your_rules

Cái nSnort là mình cứ bấm qua bấm lại vậy hả? chứ mình k thấy có làm gì được hết, cái còng chiêng, chọn hard, bấm 1 cái nghe hết hồn lun

Hoden

Super V.I.P
Cái nSnort là mình cứ bấm qua bấm lại vậy hả? chứ mình k thấy có làm gì được hết, cái còng chiêng, chọn hard, bấm 1 cái nghe hết hồn lun

thì xả tress mà....hết hồn phải không....vậy là thành công rồi hết xì tress rồi>:)>:)>:)

trung797979

cái này đập mạnh có vở mang hình kg các pác:-/, mành hình nó tới 2chai lận dó các pac !!!!!!! :-?

nhoc5800

cảnh báo bác nào tay nhiều mồ hôi ko nên thử mấy trò này :D nỡ mà tuột tay nó nằm trong góc tường thì thôi rồi b-)

tosenzzz2

Ứng dụng Cồng Chiêng đó, nếu gõ bằng ngón trỏ cùng ngón út sẽ ra âm thanh khác so với gõ bằng Ngón cái và ngón đeo nhẫn.. :-?

Và đặc biệt, nếu lấy búa đinh gõ sẽ ra 1 bản nhạc, mình không nhớ tên bản nhạc đó, hình như là "tèn tén tèn ten" thì phải... :-?

PS: Sorry vì spam nha, không biết có bao nhiêu người làm theo nhỉ