• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

20/04/2008 ở HN có lịch offline không?

Status
Không mở trả lời sau này.

Bete

Chả là Chủ nhật này, 20/04 Em Te ra HN công tác mí ngày. Anh em HN có offline ở đâu thì cho em Te đi ké :D (tranh thủ ăn chơi nhảy múa trước khi cày cuốc. hị hị )

Em Te sẽ đi chuyến bay sớm nhất. Dự kiến 10.30am sẽ có mặt ở nội thành phân đà Hà Thành. Hí hí

habubi

Chả là Chủ nhật này, 20/04 Em Te ra HN công tác mí ngày. Anh em HN có offline ở đâu thì cho em Te đi ké :D (tranh thủ ăn chơi nhảy múa trước khi cày cuốc. hị hị )

Em Te sẽ đi chuyến bay sớm nhất. Dự kiến 10.30am sẽ có mặt ở nội thành phân đà Hà Thành. Hí hí

Chúc mừng, chúc mừng. Các Mod của CLB PDAVIET Hà Nội đâu rồi nhỉ. Off đi thôi.

NguyenTu

Super V.I.P

welcome VIP ra thăm Hà Nội. Có gì giao lưu tý nhé. Call to me: 0983121899 (Tú)

nncuong

Administrator
Đề nghị mod off của CLB HN thông báo off bất thường đi chứ nhỉ :). Tình hình off hiện có vẻ đi xuống do các nguyên nhân sau:
- Chủ nhiệm CLB đang rất bận việc cơ quan.
- Mod phụ trách off được phân công lại ít quan tâm :D
- CN là ngày nghỉ nên ngại đi quá, tôi rất muốn đi nhưng phải vượt 22km.
- Chủ đề ngày càng ít và loãng.

Nếu anh em chuyển sang ngày thứ 7 thì tôi sẵn sàng, đằng nào thì vẫn làm xe ôm ngày T7 :D

Nếu thứ 2 còn ở HN thì alo cho anh nhé. Anh sẽ triệu tập buổi off chiều T2 :D ĐT của anh là 0913544768

Hungnokia3300

Well-Known Member
Nghe tin bé Te ra HN là các bác cứ trốn hết thế này thì ngại quá Quyên ơi =))

phudongsoft

Super V.I.P
Chiều nay, mọi người đi cafe không, admin nncuong mời đó. Bác nào tham gia được thì đăng ký nhé. Địa điểm sẽ tìm chỗ nào thuận tiện cho tất cả.

PhuongAnh

Tối qua em cũng đi uống nước với Te rồi...Tối t5 tuần này Te mới bay về SG nên anh em ai rảnh thì cứ alo cho Te nhé

nncuong

Administrator
Tối qua em cũng đi uống nước với Te rồi...Tối t5 tuần này Te mới bay về SG nên anh em ai rảnh thì cứ alo cho Te nhé

Chả thấy số má đâu thì gọi sao được. Mà gọi riêng cho Te lại vào buổi tối thì không dám rồi :D. Thế này đi: mời các siêu VIP của box 8 tham gia cafe tại số 7 Quốc Tử Giám. Thời gian : 14h - 18h các ngày trong tuần (đến khi Te về thôi nhé :) ). Nội dung chính: giao lưu giữa box lập trình và box 8 (và cho 3 nhân viên chỗ mình tham gia box 8 luôn vì 8 nhiều hơn làm :D).

PhuongAnh

Sorry wen mất đây là số điện thoại của Te 0903808582...Em sợ mọi người 8 dữ quá Admin Cường tiếp được 1 buổi rồi chạy mất thôi :D:D:D:D:D

nncuong

Administrator
Sorry wen mất đây là số điện thoại của Te 0903808582...Em sợ mọi người 8 dữ quá Admin Cường tiếp được 1 buổi rồi chạy mất thôi :D:D:D:D:D

Yên tâm, mỗi ngày anh 8 không ít hơn 30p đâu. Nhưng cái chính là để 3 cô bên anh tham gia 8 để học hỏi, anh thích các cô ấy 8 về PDA hơn là 8 về mấy vấn đề của XX + XY.

habubi

Chả thấy số má đâu thì gọi sao được. Mà gọi riêng cho Te lại vào buổi tối thì không dám rồi :D. Thế này đi: mời các siêu VIP của box 8 tham gia cafe tại số 7 Quốc Tử Giám. Thời gian : 14h - 18h các ngày trong tuần (đến khi Te về thôi nhé :) ). Nội dung chính: giao lưu giữa box lập trình và box 8 (và cho 3 nhân viên chỗ mình tham gia box 8 luôn vì 8 nhiều hơn làm :D).

Hic hic. Sao chỉ có box lập trình và 8 thôi vậy. Box khác không được à?

PhuongAnh

Yên tâm, mỗi ngày anh 8 không ít hơn 30p đâu. Nhưng cái chính là để 3 cô bên anh tham gia 8 để học hỏi, anh thích các cô ấy 8 về PDA hơn là 8 về mấy vấn đề của XX + XY.

Thế anh hẹn Te đi đúng sở trường của Te đấy..Mà con gái bọn em thì nhiều chuyện để buôn lắm :D:D:D:D:D

nncuong

Administrator
Hic hic. Sao chỉ có box lập trình và 8 thôi vậy. Box khác không được à?

Nhầm, tất cả các box được mà. Vì buổi này thì 8 là chủ thể nên quy tất vào 8 được hết. Box lập trình là sinh sau đẻ muộn nhất trên PV và dân số đang ít nhất (hình như ngoài nncuong và kawaguchi ra có thêm 2-3 người thôi thì phải) nên được ưu ái chút thôi.

NguyenTu

Super V.I.P

Sao lại giờ đó admin ơi? buổi tối đi chứ 14 - 18h đang làm việc khó đi lắm. Đón VIP ở SG ra mà toàn Box lập trình với Box 8 thôi sao? Mình chẳng ở Box nào cả, ngại quá

salemgtvt84

Giờ nì thì e cũng bó tay...Ra 8 với mọi người xong, chắc về đc sếp cho nghỉ hết 1/5 lun quá...hic...Bác Cường xếp lịch buổi tối đi, bác Cường nhé...:p

nncuong

Administrator
Sao lại giờ đó admin ơi? buổi tối đi chứ 14 - 18h đang làm việc khó đi lắm. Đón VIP ở SG ra mà toàn Box lập trình với Box 8 thôi sao? Mình chẳng ở Box nào cả, ngại quá

Giờ nì thì e cũng bó tay...Ra 8 với mọi người xong, chắc về đc sếp cho nghỉ hết 1/5 lun quá...hic...Bác Cường xếp lịch buổi tối đi, bác Cường nhé...:p

Hôm nay gặp BeTe tiền trạm rồi, khó có thể thiết kế buổi tối được vì buổi tối tôi ở phải đi về nhà tới 25km rồi. Ngay cả việc off chủ nhật đã ngại rồi, đang muốn chuyển sang thứ 7 đây :).

Status
Không mở trả lời sau này.