• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[20.1.09][Bản chính thức] ~ 7Days Dingoo Games S60v3 (CN)(16Mb)!

ngkhanhhoang

Okie, đó là bạn hiểu nhầm chứ ko phải mình nói sai nhé ;) còn mình dùng từ chính thức cũng ko có gì sai cả, chính thức vì do là Dingoo phát triển và cung cấp, chứ ko phải 1 người thứ 2 mod hay chỉnh sửa Game này gì cả..., văn nói mà, dùng từ đó sẽ hay hơn là cập nhật, mà nó cũng ko phải sai nghĩa chi cả >:):D

Có dzay mà cũng cãi nhau, Dũng nè, game hay, post hình ảnh ẩn tượng, cung cấp thông tin đầy đủ và chi tiết nhưng rất tiếc vẫn là tiếng Trung. Mình nghĩ rằng lượng người trong forum có thể hiểu hết chắc đếm trên đầu ngón tay. Có 3 phương án hiện tại:

1. Chờ bản Tiếng Anh (ko biết khi nào nhỉ:-/)
2. Việt Hóa :)))
3. Bạn dịch cho mọi người các chữ cơ bản trong game để mọi người hiểu và chơi. ;;)

Chứ thấy công bạn post nhiều mà có vài người thanks ah =))

What do you think? :D

dung1291985

Có dzay mà cũng cãi nhau, Dũng nè, game hay, post hình ảnh ẩn tượng, cung cấp thông tin đầy đủ và chi tiết nhưng rất tiếc vẫn là tiếng Trung. Mình nghĩ rằng lượng người trong forum có thể hiểu hết chắc đếm trên đầu ngón tay. Có 3 phương án hiện tại:

1. Chờ bản Tiếng Anh (ko biết khi nào nhỉ:-/)
2. Việt Hóa :)))
3. Bạn dịch cho mọi người các chữ cơ bản trong game để mọi người hiểu và chơi. ;;)

Chứ thấy công bạn post nhiều mà có vài người thanks ah =))

What do you think? :D

Chờ bản tiếng Anh là phương án duy nhất, còn dịch chữ zzz, mình chơi cũng mò mẫm, biết thế mô mà dịch :))
Việt hóa thì ko thể rồi, game symbian ko như các ứng dụng, ko dùng file rsc làm ngôn ngữ ko, tất cả đều đc mã hóa rùi, với trò này thì ngôn ngữ, âm thanh, hình ảnh .... tất cả ở trong cái file SPK nặng hơn 30Mb đấy, tìm đc phần mềm nào xem đc nó đã là bó tay rồi huống hồ .... Việt hóa :))

Còn Việt Nam có truyền thống đánh du kích mà, thế mới thắng đc Mỹ chứ :)) nên chuyện số người download gấp vài trăm lần số người click thanks cũng là chuyện bình thường thôi mà =))

ngkhanhhoang

Chờ bản tiếng Anh là phương án duy nhất, còn dịch chữ zzz, mình chơi cũng mò mẫm, biết thế mô mà dịch :))
Việt hóa thì ko thể rồi, game symbian ko như các ứng dụng, ko dùng file rsc làm ngôn ngữ ko, tất cả đều đc mã hóa rùi, với trò này thì ngôn ngữ, âm thanh, hình ảnh .... tất cả ở trong cái file SPK nặng hơn 30Mb đấy, tìm đc phần mềm nào xem đc nó đã là bó tay rồi huống hồ .... Việt hóa :))

Còn Việt Nam có truyền thống đánh du kích mà, thế mới thắng đc Mỹ chứ :)) nên chuyện số người download gấp vài trăm lần số người click thanks cũng là chuyện bình thường thôi mà =))

Hehe..vậy cứ tưởng bạn là cao thủ tiếng Trung chứ =))

bản tiếng anh lúc trước bị lỗi load ko được mới bó tay ấy chứ khi nào ra bản tiếng anh pm tui cái nhá đang khoái game này cực độ đây nè

haiau84

bác nào có òng tốt bụng úp dùm mình link mediafire nhé. link này mình không biết dowload làm sao hết. cảm ơn nhiều

ah mình dowload được rồi cảm ơn nhiều

haiau84

mình chơi mấy ngày nay không biết làm sao ma qua được day 1 hết. các cánh cửa mình định đi thì bị khóa hết. không biết trò này có phần hướng dẫn nằm ở đâu nhỉ. trò chơi này thì hay âm thanh thì khỏi chê. chỉ có cái toàn tiếng trung không. mò mẩm hoài cũng chán.:(

fantasyops

Posted via Mobile Device haha pác Dung noi dung qua, ta la du kich day kakaka !, ma toan link R thê' nay thi potay !

kicoi

bác dũng cho mình hỏi là sao mình cài phiên bản hỗ trợ màn hình 320x240 của ê61i nhưng khi play thì nó đen thui ah,đợi quài mà ko có lên j hết chỉ nge âm thanh thui. out ra thì ram vẫn 19~20mb mà :-??

duyvh1712

Helpme

Game này thật sự quá tuyệt nhưng mình lần đầu mới chơi nên chưa rành lắm,mới tới ngày 2 mà bị con ma mập giết hoài.Pác có thể hướng dẫn mình để qua ngày 3 nha.Cám ơn pác rất nhìu!:((

leminh1988

Lên bằng đt sao ko thấy hiện phần code để down đầu tiên nhỉ
Posted via Mobile Device

isym

Trò này với cả trò hell striker chơi trên E63, nghe mỗi sound :-/, hình thì cái hellstrike thì nhòe, còn cái 7 day nó hiện ra có tí ở trên còn ở dưới màu đen:(. Hình như chưa hỗ trợ dòng này sao đó. Mà sao lên trang 3dsoft nó có bản 7day Eseries D1 đến D3 là 20mb, D4-D5 20mb là sao nhỉ :-??
Bổ sung
p/s: cài Eseries D1 đến D3 là 20mb, D4-D5 20mb thì trên E63 nó hiện ngon lành rồi :p Mà bản d1-d3 và d4-d5 đếch cài chung được ~.~

Chỉnh sửa cuối:

kicoi

Trò này với cả trò hell striker chơi trên E63, nghe mỗi sound :-/, hình thì cái hellstrike thì nhòe, còn cái 7 day nó hiện ra có tí ở trên còn ở dưới màu đen:(. Hình như chưa hỗ trợ dòng này sao đó. Mà sao lên trang 3dsoft nó có bản 7day Eseries D1 đến D3 là 20mb, D4-D5 20mb là sao nhỉ :-??
Bổ sung
p/s: cài Eseries D1 đến D3 là 20mb, D4-D5 20mb thì trên E63 nó hiện ngon lành rồi :p Mà bản d1-d3 và d4-d5 đếch cài chung được ~.~

cho mình link website đó đi bạn. hy vọng ê61i cũng như vậy, thanks:D

duyvh1712

Lên bằng đt sao ko thấy hiện phần code để down đầu tiên nhỉ
Posted via Mobile Device

Mình cũng hog biết nữa nhưng thật sự mình đag lên bằng đt.mà sim mình còn 0đồng nữa chứ,hihi.Nhưng quá chậm,nên lâu lâu mình mới lên một lần,mỗi lần mở diễn đàn or Thanks thì phải đợi quá lâu nên mình phải thất tính,mong các pác thông cảm cho mình.Mình rất thích Diễn Đàn này vì vừa nhìu phần mềm,vừa dễ tải và các thành viên lại rất nhiệt tình nữa.