• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[21-08-2009]Jar_Pro v2.03

NGUYENTRANDUNG

Chương trình được thiết kế chuyên tâm vào việc Cr@ck các ứng dụng Java. Phiên bản vừa thực hiện hoàn tất vào ngày hôm nay 21-08-2009. Do vấn đề khá nhạy cảm nên chưa thể giới thiệu nhiều. Hãy xem phần hướng dẫn trên màn hình chính lúc bật chương trình. Tổng quan ứng dụng rất đơn giản, mọi quá trình đều tự động. Sau khi hoàn tất sản phẩm mới sẽ nằm tại E:\System\Data\TRAN_DUNG.zip. Hãy đổi tên TRAN_DUNG.zip là gì bạn cần sau đó Install bình thường.

ngocthanhdhgtvt

Chương trình được thiết kế chuyên tâm vào việc Cr@ck các ứng dụng Java. Phiên bản vừa thực hiện hoàn tất vào ngày hôm nay 21-08-2009. Do vấn đề khá nhạy cảm nên chưa thể giới thiệu nhiều. Hãy xem phần hướng dẫn trên màn hình chính lúc bật chương trình. Tổng quan ứng dụng rất đơn giản, mọi quá trình đều tự động. Sau khi hoàn tất sản phẩm mới sẽ nằm tại E:\System\Data\TRAN_DUNG.zip. Hãy đổi tên TRAN_DUNG.zip là gì bạn cần sau đó Install bình thường.

hôm trước em dùng jar-pro của anh tám và cra-ck các pm java bản demo trên getjar.com nhưng không thành côngX-(
không biết bản này thế nào nhỉ:-??

traitimcodon89

hj.anh trung nói đúng lắm:) lầ trước em cũng thử cr*** mà bị hỏng bét à. cr*** xong mà ko đc j>:)