• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[22-06-2012]HD2 Pdaimatejam Rom WP7.5 Tango 7.10.8779.8 v8.1[FULLY UNLOCKED]

Các bạn giúp mình với mình cài tới đoạn này (các bạn xem hình nhé)nó cứ báo installing apps rất lâu khoảng 20 phút mới vào được win bạn nào có cao kiến gì chỉ mình với nhé
Bước này nếu rom càng tich hợp nhiều ứng dụng đi kèm mà dung lượng lớn thì bước này càng lâu bạn ạ. Nhưng không đến 20 phút đâu mà tầm 3-5 phút thôi.

KQLHTC2

Cho mình hỏi : Mình đã dơnload và cài bản 3.Langs HD2 Pdaimatejam Rom WP7.5 Mango 7.10.8107.79 v7.3
>FULLY UNLOCKED< nhưng sao mình vào Market Place được vậy. Nó bảo Acitive Windows phone. Mình đã có cài Zune và login vào được nhưng vào cài các soft được. Trân trọng cám nơn!

nguyenvietcttt

em đã up song rồi , em cài bản android trên thẻ (
17.02.2012[MAGLDR][SD] IceCreamTostidroid v7.0
)đả cài thành công theo hướng dẩn chia thẻ , nhưng chạy android rồi vào file thì thông báo là không tìm được thẻ nhớ , xin bác chỉ cách khắc phục

Cho mình hỏi : Mình đã dơnload và cài bản 3.Langs HD2 Pdaimatejam Rom WP7.5 Mango 7.10.8107.79 v7.3 >FULLY UNLOCKED< nhưng sao mình vào Market Place được vậy. Nó bảo Acitive Windows phone. Mình đã có cài Zune và login vào được nhưng vào cài các soft được. Trân trọng cám nơn!
Phải nhập code active thì mới vào Marketplace và XBox nhé. Cài soft thì không cần active vẫn cài soft bình thường. Nếu bạn không muốn xin code thì sang topic này mà tải bản v1.2 của mình mà cài không lo vấn đề active nữa chỉ cần nhập tài khoản Windows Live là xong.
em đã up song rồi , em cài bản android trên thẻ ( 17.02.2012[MAGLDR][SD] IceCreamTostidroid v7.0 )đả cài thành công theo hướng dẩn chia thẻ , nhưng chạy android rồi vào file thì thông báo là không tìm được thẻ nhớ , xin bác chỉ cách khắc phục
Mình cũng chưa thử cài Wp7 song song với Android nên không thể hướng dẫn cho bạn được, bạn đã tham khảo topic này!!! chưa?

myGenio

em đã up song rồi , em cài bản android trên thẻ (
17.02.2012[MAGLDR][SD] IceCreamTostidroid v7.0
)đả cài thành công theo hướng dẩn chia thẻ , nhưng chạy android rồi vào file thì thông báo là không tìm được thẻ nhớ , xin bác chỉ cách khắc phục

nhớ sau khi chạy Android nên reboot cho nó một hoặc hai phát chắc ổn thôi, mình bị tương tự h thì ok rồi.

namtinhcorp2

Vậy cái rom 6.5 có link MF không bác? mà cái link MF bản 7.3 là 2 phần riêng biệt hay là 1 bản room vậy?

Vậy cái rom 6.5 có link MF không bác? mà cái link MF bản 7.3 là 2 phần riêng biệt hay là 1 bản room vậy?
Nó là một bản rom thôi nhưng chia làm 2 part vì MF chỉ cho úp tối đa 200Mb thôi. Còn WM6.5 thì bạn úp bản nào cũng được hết miễn là dành cho HD2 (riêng với TMOUS thì Base rom phải > 2.10 nhé).

lyakhoi

Sáng vừa vào tt đọc tin thấy lumia 800 có bản nâng cấp os mới pin x3 lần, không biết các hacker có làm đươc như thế cho e hd2 khong nhỉ :(
Nghe mà thèm quá:p

Sáng vừa vào tt đọc tin thấy lumia 800 có bản nâng cấp os mới pin x3 lần, không biết các hacker có làm đươc như thế cho e hd2 khong nhỉ :(
Nghe mà thèm quá:p
Dành riêng cho Nokia thôi, còn mang sang cho HD2 được không phải nghiên cứu...

0913100606

Cài nhiều chương trình lên bản 7.3, giờ thấy bản 7.5 này ra, thèm up mà ngán cài lại chương trình đã có.

liveto1ove

Sao e sặc pin báo đầy rồi cứ rút ra là còn có 73% va nhanh het pin là sao các baác e đang dùng v7.3

dunglaanhanh

cho hỏi sao thẻ nhớ của mình còn có 200mb mà thẻ là 8g
khi dùng sdformat thì lại có dữ liệu 8g nhưng nhét vào ko chạy dc wm7 và dừng ngay ở memory card not working??????????????