• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[23-07-2010] Trình duyệt UCWEB-v.7.3.1.56-Phiên bản nâng cấp

cucthemat

Down mf = uc 63 nè: dùng opera mini tắt chế độ xem di động vào link mf cần down, copy link dòng "click here to start download", mở uc 63 lên (only uc 63) vào download manager → new task, paste link vào là down ok, tui toàn down file toàn trên trăm MB trên mf = uc đấy

cho xin Bản Uc 6.3 mà pạn đang dùng đi. Thank! Mình tải 6.3 mà vẫn k down đc

soul_of_thedevil

cho xin Bản Uc 6.3 mà pạn đang dùng đi. Thank! Mình tải 6.3 mà vẫn k down đc

công nhận là ghê nha ! Bạn dow file trên trăm MB bằng đt á ??? Bạn dùng máy j thế ? Dow bằng máy tính mạng adsl cái file nặng thế còn đợi dài cổ nữa là đt . Mình từng thử như thế trên e72 dùng wifi mà nhìn tốc độ dow còn muốn xỉu đấy

DreamLand

công nhận là ghê nha ! Bạn dow file trên trăm MB bằng đt á ??? Bạn dùng máy j thế ? Dow bằng máy tính mạng adsl cái file nặng thế còn đợi dài cổ nữa là đt . Mình từng thử như thế trên e72 dùng wifi mà nhìn tốc độ dow còn muốn xỉu đấy

UC Download khi dùng 3G cũng nhanh lắm đấy bạn :)
Trên trăm MB mình chưa thử bao giờ nhưng chắc là phải đợi lâu ròi :D

phuonxinh

3g mình thử trên ucweb với e 5320 tốc độ trung bình 150 kbts - thử với 3g viettel ở Vinh Phuc

cute09

Ai có lòng tốt chỉ mình các thay đổi số uid của ucwed với.Thanks

manhtu

Ai có lòng tốt chỉ mình các thay đổi số uid của ucwed với.Thanks

Tìm phần mềm python: Song song của anhtamhcm là ok, sau khi làm xong thì có pm chạy đc luôn nhưng có pm phải sửa lại đường dẫn trong file app nữa. VD: UCweb chẳng hạn; cứ từ từ mà nghiên cứu

Tduy

Sẵn đây up ver Ucweb 7.3.1 Viet-Eng, serverViet, rSC viet by ĐQS, rSC Eng by Yaki, mình đã fix hoàn chỉnh .app Share cho các bạn dùng!√
*Dùng UC down, hãy chọn chế độ UA sẽ down ok
http://plunder.com/ab29ef3c76

phuonxinh

Bản 7.3.1.56 này vẫn lưu trang ở 2 lựa chọn là: Tệp UHTM và tệp văn bản (txt) nhé

cute09

Tìm phần mềm python: Song song của anhtamhcm là ok, sau khi làm xong thì có pm chạy đc luôn nhưng có pm phải sửa lại đường dẫn trong file app nữa. VD: UCweb chẳng hạn; cứ từ từ mà nghiên cứu
Đã sửa đc ucwed 6.3 chạy song song với 7.2.Thanks bác.

shooter157

mình thấy bản uc nay nặng lắm mà so với bản 6.3 thì củng ko nhanh hơn la bao.mình cũng thử down mediafiare bằng uc6.3 theo hướng dẫn ở diễn đàn cứ chạy đc khoảng hơn trăm k lại bị khóa hay sao ấy.ai biết cách khắc phục ko chỉ mình với.thanks

cute09

Mediafire từ hồi đổi giao diện tới giờ thì bó tay.Không down đc nữa đâu .

vv_vv902

anh ơi sao em cài cho con N70ME của em lúc đầu thì chạy ngon lắm nhưng thoat6 ra rồi vô lại không đưoc75 có cách nào khắc phục không máy em đã cài font tiếng việt rồi