• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[24/12 - FROYO] Bản Android hỗ trợ gần như đầy đủ cho HTC BlackStone !

allstreet

Các lỗi này thường do các kernel, bạn nên thay đổi file startup hoặc ts-calibration xem thế nào.Mình thử rất nhiều bản rồi, không phải bản nào cũng chỉ cần cop vào là cài đâu.Có tùy máy sẽ tương thích với startup hay hared.exe khác nhau.Nếu đã muốn sử dụng android trên HD1 thì chịu khó theo dõi cập nhật bên XDA sẽ thành công 100%.Còn lỗi thẻ nhớ thì vẫn là do thẻ nhớ mà thôi, nên sử dụng các loại thẻ chính hãng không phân biệt dung lượng, tốc độ càng cao càng tốt class 4 trở lên đang rất phổ biến rồi.Các hãng thẻ tốt nhất là Kingmax, kingston, các loại thẻ chính hãng chứ đừng tham thẻ rẻ tiền sẽ không chạy được đâu.Sắp có bản NAND cho HD1 như của HD2 rồi.Chịu khó đợi thêm 1 tuần nữa sẽ chính thức phát hành.Đây là tin vui cho những người trung thành với Touch HD.Thân!

mình bot vào dc android nhưng lại báo chưa lắp thẻ nhớ, có thể hnay sẽ có bản nand android. Mình sẽ theo dõi bên đó rồi post cho ae khi có ngay

nhattri1602

Các huynh ơi,giúp đệ,khi chạy Haret.exe nó báo lỗi -110 whilst intalizing SD card rồi cứ chạy waiting for SD card. Chạy cả buổi chiều,format thẻ nhớ Fat32 lại. Cũng vẫn y như vậy:-s

angiemo

tôi cài rồi, đã làm thử mấy lần nhưng không có wifi, skip vào bên trong thì toàn báo erro thôi, bác nào xử lý được vụ này mách với ạ