• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

25/11 | UCWEB 7.5-S60v2-EN-ALL SEVER MODS-nokia4ucTEAM

Vipin4u

Mới:
1.WLAN tự động chuyển đổi: Smart WiFi xác định chuyển đổi sử dụng gần đây và cảnh báo mạng nhất của bạn, thưởng thức các mạng không dây;
2.UC vi Broadcom: nhiều hơn một người để giải quyết khó khăn của bạn Bo đạt được một tính mới tại các bản cập nhật đồng thời nhiều vi blog, cho phép bạn chia sẻ thông tin thú vị và bạn bè mọi lúc, mọi nơi;
3 tạm thời trước khi đọc: trang WEB có thể đạt được trước khi đọc, mở chuyển nén cũng có thể được đọc-WAP (System Settings -> Advanced Settings trong Settings);
4: Không mẫu biểu đồ hoặc hình ảnh không tải khi các đài phát thanh mở hình ảnh;
5 Tải lên hình ảnh để xem hình ảnh thu nhỏ trong một thư mục, vì vậy bạn trong nháy mắt, chọn hình ảnh mục tiêu nhanh chóng và chính xác;
6 Tin tức Mẹo Cơ chế: trao đổi thông tin với công viên, thuận tiện và nhanh chóng xem thông tin công viên;

Tối ưu hóa chức năng:
1.Pop-up hộp thoại từ các bản vẽ, do đó, giao diện đẹp hơn;
2.không gian. Replication hỗ trợ dòng vi phạm trắng;
3.Trang chủ Tìm kiếm hiện tại cửa sổ đang mở;

Sửa chữa các vấn đề:
1.wap phiên bản của trang web chính thức hòa bình của các mã xác minh không thể được hiển thị (ID tanwentaoai)
2.3GQQ kho không hiển thị nội dung của đọc trước (ID 1023508787)
3. http://wap.nie.163.com/xyq/zhidao/user_info.jsp dạng không thể lưu mật khẩu của bạn
4.V5 tải lên hình ảnh để chuyển đổi độ phân giải là không có hiệu quả ngay lập tức
5.m.mtime.com trình duyệt bị mắc kẹt (ID bao gồm đầu tiên)
6 trường hợp ngoại lệ. Off quá cảnh, phát hành trong băng Iori hộp và mạng hiển thị tiêu đề của phụ lục kèm theo (phản hồi người dùng: Thiên Chúaのtrái)
7 Một phần của trang web lưu dấu trang, hãy nhấp vào không thể mở (id: Operafirst)

Download server mods:

1.UCWEB-7.5-S60v2-EN-vipin4u-nokia4ucTEAM-CHINESE SERVER-SUPER FAST
UCWEB-7.5-S60v2-EN-vipin4u-nokia4ucTEAM-CHINESE SERVER-SUPER FAST

2.UCWEB-7.5-S60v2-EN-vipin4u-nokia4ucTEAM-INTERNATIONAL SERVER
UCWEB-7.5-S60v2-EN-vipin4u-nokia4ucTEAM-INTERNATIONAL SERVER

3.UCWEB-7.5-S60v2-EN-vipin4u-nokia4ucTEAM-INDIAN SERVER
UCWEB-7.5-S60v2-EN-vipin4u-nokia4ucTEAM-INDIAN SERVER

4.UCWEB-7.5-S60v2-EN-vipin4u-nokia4ucTEAM-VIETNAM SERVER
UCWEB-7.5-S60v2-EN-vipin4u-nokia4ucTEAM-VIETNAM SERVER

5.UCWEB-7.5-S60v2-EN-vipin4u-nokia4ucTEAM-RUSSIAN SERVER
UCWEB-7.5-S60v2-EN-vipin4u-nokia4ucTEAM-RUSSIAN SERVER

6.UCWEB-7.5-S60v2-EN-vipin4u-nokia4ucTEAM-INDONESIAN SERVER
UCWEB-7.5-S60v2-EN-vipin4u-nokia4ucTEAM-INDONESIAN SERVER

Chỉnh sửa cuối:

Zkedautinhz1

Test không thấy sự khác biệt với UCWEB V7.4.0.65 sis pf27(vi) (Build 10111111) Thời gian:2010-11-11

Sieuxathu12a2

Bản này có phải dùng font đa ngôn ngữ ko bạn. Bạn có thể up bản international vào vietup hay trang nào dễ down giúp mình đc ko, m onl bằng điện thoại down ở trang đó rất khó. Bản sever viet thì ko down đc về một chút nào còn bản international thì cứ down dc 1nửa thì dừng lại và ko down dc tiếp. M dùng uc 6.3 nokia 7610.

newworld535

Bản này có phải dùng font đa ngôn ngữ ko bạn. Bạn có thể up bản international vào vietup hay trang nào dễ down giúp mình đc ko, m onl bằng điện thoại down ở trang đó rất khó. Bản sever viet thì ko down đc về một chút nào còn bản international thì cứ down dc 1nửa thì dừng lại và ko down dc tiếp. M dùng uc 6.3 nokia 7610.

bản này vẫn phải dùng font dnn. Chủ topic là người nước ngoài nên chắc không hiểu đâu. Sang box việt hóa có bản việt hóa của phuongxinh đó

Trannguyenhoang

vẫn phải dùng font dnn? nghĩa là bản này ko phải là bản quốc tế mà chỉ là anh hóa thôi đúng ko?

DreamLand

trên trang chủ vẫn là bản 7.4. Anh tìm chả thấy bản 7.5.
Tính việt hóa, nhưng chờ bản server eng và eng hoàn toàn rồi dùng, chứ mấy bản china sài chán lắm!
Sr, bản 7.5 chưa phát hành, ý em là bản tiếng Việt và tiếng Anh mới nhất đã phát hành là 7.4 :D
Còn 7.5 Quốc tế chắc cũng khá lâu nữa mới có.

Trannguyenhoang

Sr, bản 7.5 chưa phát hành, ý em là bản tiếng Việt và tiếng Anh mới nhất đã phát hành là 7.4 :D
Còn 7.5 Quốc tế chắc cũng khá lâu nữa mới có.

hjx, vậy mà làm mình tưởng đã có bản .7.5 quốc tế. làm cho 1 fen mừng hụt

cute09

Không có 7.5 quốc tế đâu các bạn.Như 7.3 thôi,2 phiên bản thì chỉ có 1 phiên bản quốc tế.Mà 7.4 quốc tế vừa ra xong,sao mà nhanh vậy đươc.

Chỉnh sửa cuối:

medienthoain70

tại sao dùng bản 7.5 này sau khi cài đặt xong mình chỉ sử dụng được 1 lần. Lần sau vào lại thì nó chỉ xuất hiện màn hình xanh có chữ initializing rồi tự thoát ra. có ai giúp mình với

saodoingoi142

Moderator
tại sao dùng bản 7.5 này sau khi cài đặt xong mình chỉ sử dụng được 1 lần. Lần sau vào lại thì nó chỉ xuất hiện màn hình xanh có chữ initializing rồi tự thoát ra. có ai giúp mình với

Bạn hãy kiểm tra lại xem đã cài đặt đầy đủ Fonts Tiếng Việt trên máy chưa nhé,chứ với UCWEB ít nhiều gì bạn phải có 1 Bộ Fonts Tiếng Việt để hiển thị sau này...!!!;;) .
Nếu đã cài rồi thì hãy gỡ ra rồi cài lại,sau đó Tắt nguồn-Khởi động lại máy xem sao bạn nhé!!!;;)

medienthoain70

mình đã làm như bạn hướng dẫn nhưng vẫn khong được? Không biết vì sao

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

mình đã làm như bạn saodoingoi hướng dẫn nhưng vẫn không được. Không biết tại sao

Chỉnh sửa cuối:

cute09

Tìm fonts đa ngôn ngữ đi bạn ! Bản này không có fonts đa ngôn ngữ sao dùng được !

Trannguyenhoang

mình đã làm như bạn hướng dẫn nhưng vẫn khong được? Không biết vì sao

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

mình đã làm như bạn saodoingoi hướng dẫn nhưng vẫn không được. Không biết tại sao

Trước đây mình cũng bị giống bạn với bản uc7.2 mà ko biết tại sao nữa. Bạn có cài ttpod ko? Nếu cài ttpod bạn thử vô ttpod rồi nhấn nút menu tìm fần ghi vào trang chủ thì tự động ucweb được khởi động mới dùng được, vì bị như bạn nói nên dùng rất hay bị out ra tự nhiên. Chỉ có thông qua ttpod bạn mới dùng được mà cũng có thể la ko được