• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[26-01]Trình duyệt WEB: UCWeb 7.6.0.75 bản chính thức(VN-sever)

phuonxinh

Trình duyệt WEB: UCWeb 7.6.0.75 bản chính thức(VN-sever)​

Tối ưu hóa chức năng:
1. Tối ưu hóa nhập
URL và cửa sổ tìm kiếm
2. GUI tối ưu hóa, hỗ trợ cho các hiệu ứng morecool
3. Offprints hộp văn bản đầu vào để hỗ trợ việc mở rộng của lớp đầu vào, một dòng có thể được biến thành bốn dòng
4. tối ưu hóa , nâng cấp tốc độ mạng
5. Chuyển đổi giao diện V5
6. V5 lĩnh vực kinh doanh hỗ trợ thả xuống, nhập vào người sử dụng không còn cần thiết để biến trung tâm hai màn hình
7. Wap2.0 bố trí tối ưu hóa, hỗ trợ cho nổi

Sửa chữa các vấn đề:
1. V5 chế độ toàn màn hình, trong lưa chọn sao chép tùy ý
2. V5 nút biến mất
3. Lưu hình ảnh từ trình quản lý file để mở sau khi trình duyệt sẽ tự động thoát
attachment.php

download
:
UCWeb 7.6.0.75.final.s60v2 (VN-Server).sis

xtruong89

Bản này nặng quá..N70 của em lướt mà không dc mịn cho lắm..Chậm thế nào ý..Nhưng được kái backup về trang trước như kiểu ttpod ấn tượng :D.Thank bác phuonxinh nhé..Sao diễn đàn mình nâng cấp mà ko thanks dc bằng mobie nhỉ.Ngày trước dc mà :(( .Mà em hỏi mod luôn dạo này vào pdaviet mình bằng trình duyệt trên pc toàn lỗi tên miền ko vào được ..Em Đã thử hết các trình duyệt .

daoquangsu

.............Sao diễn đàn mình nâng cấp mà ko thanks dc bằng mobie nhỉ.Ngày trước dc mà :(( .Mà em hỏi mod luôn dạo này vào pdaviet mình bằng trình duyệt trên pc toàn lỗi tên miền ko vào được ..Em Đã thử hết các trình duyệt .

mình vẫn nhấn Thanks bằng mobile bình thường mà bạn.PC vào vẫn ok có lỗi gì đâu.

Sieuxathu12a2

Bản này có phải dùng font đa ngôn ngữ ko hả các pac ?Em dùng font đa ngôn ngữ vào toàn bị lỗi font thôi, chữ đè hết lên nhau,khó chiụ lắm.

phuonxinh

Đúng vậy...khi dùng ucweb thì sẽ có lựa chọn "full mode " ở đầu trang,kic vaò nút đó cho nó load sẽ hiện ra các nút tiện ích trong đó có nút thanks

xtruong89

Lạ nhỉ sao em vào google search dien dan pdaviet click vào toàn lỗi. Ra 1 trang linh tinh.Nhưng vào điện thoại thì lại được.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 18 minutes:

Bác phuonxinh hay post bài bằng mobie cho em hỏi có trang web nào cho phép up ảnh bằng mobie xong lấy được link ảnh để post bài luôn không,ko cần acc thì càng tốt ^^!

Chỉnh sửa cuối:

Sanvu88

Member
Sao ko down được nhỉ nó toàn báo: Fatal error : Out of memory (allocated 524288) (tried to allocate393216 bytes) in D:\htdocs\file.php on line 550 là sao vậy.Hix

bestgames

Member
Không tải được phuonxinh oi!
"Fatal error : Out of memory (allocated 524288) (tried to allocate 393216 bytes) in D:\htdocs\file.php on line 550"

daoquangsu

Không tải được phuonxinh oi!
"Fatal error : Out of memory (allocated 524288) (tried to allocate 393216 bytes) in D:\htdocs\file.php on line 550"

Chắc các bạn chưa biết down từ trang này rồi.tiện mình đính kèm lên diễn đàn luôn cho các bạn dễ down

phuonxinh

Down ở trang này thì click luôn vaò dòng tên tệp tin "UCWeb_7.6.0.75.final.s60v2.sis" là down dc thôi

xtruong89

Hí hí sao co down mà các mem cũng không chịu tìm tòi nhì.Bác phuonxinh ơi post hình trực tiếp lên điễn đàn như thế nào thế phiền bác tẹo..

quangdct

Down rất dễ mà. Các bạn dùng ucweb hoặc các trình duyệt lướt web khác chỉ cần bấm trực tiếp vào link là tải về bình thường thôi

phuonxinh

Hí hí sao co down mà các mem cũng không chịu tìm tòi nhì.Bác phuonxinh ơi post hình trực tiếp lên điễn đàn như thế nào thế phiền bác tẹo..
bạn chỉ cần chup hình rồi đính kèm giống như tập đính kèm là đc thôi

phuonxinh

dùng đt duyệt web thì nên cài font,mình chưa test với ko cài font dng nên ko rõ.tuy nhiên nếu ko cài font thì sẽ có nhiều hạn chế. mất có mấy trăm kb cho 1bộ font dng thôi mà

THUONGLATOI

E có thắc mắc là! E dùng fonl chuấn đa ngôn ngữ os7, 8 của bác DQS nhưng sao cứ mỗi lần e dùng Ucwed khi truy cập bất cứ trang nào đều kiểm tra phông chữ và lần nào cũng vậy! Các bác pro giúp e khắc phục với!

Sanvu88

Member
Hix.Khi chọn kiểu sao chép văn bản rất hay bị đảo lộn vị trí các kí tự là sao nhỉ?