• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[27/05/2010]Photobook 1.40.97(b).Beta.VI-UNICODE*Cập nhật*Xem Ảnh

phuonxinh

[27/05/2010]Photobook 1.40.97(b).Beta.VI-UNICODE*Cập nhật*Trình duyệt hình ảnh cực hay​

Các tính năng mới::
*.Thêm màn hình chính
*.Thư viện ảnh: tìm kiếm và hiển thị tất cả những hình ảnh trên thiết bị (xem tất cả hoặc nhóm lại theo các thư mục)
*.Tùy chọn biểu tượng "Folder-up" trong chế độ trình duyệt
*.Lựa chọn để làm sạch bộ nhớ cache hình ảnh bằng tay
Sửa lỗi và nâng cấp:
*.Cải thiện tốc độ tải nội dung của thư mục
*.Nhập xác nhận khi xóa các tập tin
*.Sửa chữa trên Google Map (S60 3rd)
*.Một vài thay đổi và sửa chữa nhỏ
*.Tùy chọn Phông Chữ sử dụng (phông chữ ứng dụng hoặc của hệ thống)
*.Tùy chỉnh giao diện người dùng.
*.hỗ trợ trượt mịn giữa các giao diện màn hình.
........................

Gỡ bỏ tính năng:
*.Hiển thị và duyệt ổ đĩa RAM/ROM (Symbian)

Download: http://www.4shared.com/file/ZFRA7rOA/PhotoBook_v14097_b_BetaVI-Unic.html

Chỉnh sửa cuối:

vuongtrongan

phiên bản này vẩn phải dùng cách đóng băng à anh?chán nhỉ.dù sao cũng thanhk cái lấy tinh thần:p

cksovhl

Member
Mình wên cách đóng băng rùi , bác nào chỉ hộ giùm nha !

Trích dẫn lời của phuonxinh:

Để thực hiện đóng băn thời gian dùng thử của Photobook , anh em dùng X plore truy cập vào thư mục Data theo đường dẫn C→System→Data , tùy theo từng Model máy mà tìm đến tệp tin mình nói ở trên, khi thấy nó anh em sẽ Nhấn phím số 6 , ở hộp thoại hiện ra, bạn tich √ vào ô chỉ đọc và chắc chắn là thuộc tính tệp tin đã được thay đổi. Từ bây giờ cái đồng hồ đếm từ 14 → 0 đã dừng lại rùi nhé.

Lưu ý là không mở photobook trc khi thuộc tính của tệp data chưa đc đổi nhé. Cái đồng hồ đó mà chạy rùi thì ko đóng băng nó đc đâu.

hovang86

sao mình dùng pm photobooket này vào đóng băng nó như hướng dẫn mà chẳng thấy mấy tệp tin như đã nói nhỉ?thế nên khi hết hạn lai phải fomat nếu muốn dùng tiếp.mong được chỉ dẫn.mình dùng 6600.

phuonxinh

PhotoBook cũng có chức năng xem Slideshow nhé.

Chiều nay mình sẽ up cho các bạn 1 bản tiện dụng...Chờ nhé

kehuydiet11_9

trong con 7610 ko thấy dbase_hop.dda mà lại xuat hiện threads.lop.
con n72 cua minh thi lại có file dbase_hop.dda đó!không sao đâu miễn sao là bạn cứ để nó ở chế đọ đọc như hướng dẫn là ok thôi!