• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[30-05-2010] PDAVIET - I8000 WM6.5 ROM (23569.5.5.0) - SB26

thaitrinh10

Các bác cho em hỏi với ạh:
1- Khi có tin nhắn đến ( màn hình Lock ) thì bản trước có thể ấn vào và View lên dc. Giờ em ko view lên dc toàn phải vào trong để mở ra để xem.
2- Em nghịch S2U2 ko biết chỗ nào mà các Icon nó bị to lên gần gấp 2 lần nên hình bị nhòe, chỉnh lại mãi mà ko đc.
Bác nào gặp giống em giúp đỡ em với em cảm ơn nhiều nhiều...

Bạn vào S2U2 Settins chọn mặc định (default) là về lại như ban đầu .Nếu muốn nghich nên sử dụng ngôn ngữ tiếng việt .Là lổi bạn cài S2U2 nhé chứ không phải bản củ hay mới gì cả.

roseghost

Bản rom này đẹp , nhiều tiện ích kèm theo , mỗi cái ram còn lại ít wa . Hi vong bản mới sẽ dư ram nhiều hơn chút . Thanks a Sonblack .

Sonblack

Super V.I.P
Bản rom này đẹp , nhiều tiện ích kèm theo , mỗi cái ram còn lại ít wa . Hi vong bản mới sẽ dư ram nhiều hơn chút . Thanks a Sonblack .

Với các ứng dụng sẵn có của Samsung trong ROM, nó đã ngốn khá nhiều RAM. Cho dù có dư RAM nhiều đi chăng nữa thì sau 1 thời gian ngắn mở máy, RAM trống vẫn lại còn ít. Vì vậy, cần softreset thường xuyên. Đó là cách tốt nhất để sử dụng hệ điều hành Windows Mobile.