• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[30-05-2010] PDAVIET - I8000 WM6.5 ROM (23569.5.5.0) - SB26

linhphuong_ts

Cái biểu tượng mà khi xử lý chậm nó hiện ra,dạng giống đồng hồ cát trên PC nó mờ wa,hi vọng bản sau anh Sơn cho nó đậm đậm chút đễ dễ nhìn,thank you so much for your new rom

meopro100

:( Hix có bạn nào bật đc đèn flas của bản rom này ko ? Sao máy mình bị lỗi cái này nhỉ :(

huhuchuz

bảng chạy mượt và có nhiều skin lựa chọn ^^ nói chung quá tuyệt vời ^^ cám ơn bác SonBlack rất nhìu

hine_yud

Anh SON cho e hỏi là chuyển nhiệt độ thời tiết từ độ C sang độ F thì làm cách nào. Cảm ơn anh.

Sonblack

Super V.I.P
Anh SON cho e hỏi là chuyển nhiệt độ thời tiết từ độ C sang độ F thì làm cách nào. Cảm ơn anh.

Vào thư mục Program Files\JMLToday, tìm file JMLToday.ini, sửa chỗ có dòng:

weathertemp=C

Sửa chữ C thành chữ F rồi save lại và Update thời tiết sẽ thấy hiệu lực.

blackswan

Bản này cái skin mầu trắng trông có vẻ pro hơn các bản trước, chúc mừng bác Sơn

hunter2601

bản này dùng rất mượt.thanks bác S rất nhiều.ah.bác cho e hỏi.làm sao có cái giao diện màu trắng với a

nhimminh123

Bác Sơn cho em hỏi : Có thể tự chỉnh lại nền đồng hồ ngoài màn hình được ko. Em thấy số mầu đen, nền mầu trắng trông pro hơn.
Cảm ơn bác nhiều .

Sonblack

Super V.I.P
Bác Sơn cho em hỏi : Có thể tự chỉnh lại nền đồng hồ ngoài màn hình được ko. Em thấy số mầu đen, nền mầu trắng trông pro hơn.
Cảm ơn bác nhiều .

Ạc, ý kiến ý cò nữa =)) Có sẵn mà hong biết dùng ta????
Vào Menu - Clock bg - Clock bg portrait (hoặc Clock bg landscape) chọn White nhấn OK và chờ nó thay đổi, đẹp không thể tưởng tượng nổi! :))
Tối ngày cứ hướng dẫn sử dụng không vậy trời! Hãy vọc mọi chức năng, mọi menu của JMLToday Conatble Skin/Mod các bạn sẽ vỡ lẻ ra nhiều điều nhé!
Chúc vui!

hunter2601

kha2.bác Sơn pro thì vất vả tí rồi.Thanks bác rất nhiều.Chúc bác sưc khỏe lúc nào cũng dồi dào nha.^^

kzan_pop

Up lên bản này còn bị mất SamSung TouchWiz UI không vậy các bạn.

Chỉnh sửa cuối:

meopro100

:( anh Sơn ơi có link flas để làm đèn pin ko cho em xin với. Đang dùng có đèn pin quen h ko có bất tiện quá :D

hunter2601

Ạc, ý kiến ý cò nữa =)) Có sẵn mà hong biết dùng ta????
Vào Menu - Clock bg - Clock bg portrait (hoặc Clock bg landscape) chọn White nhấn OK và chờ nó thay đổi, đẹp không thể tưởng tượng nổi! :))
Tối ngày cứ hướng dẫn sử dụng không vậy trời! Hãy vọc mọi chức năng, mọi menu của JMLToday Conatble Skin/Mod các bạn sẽ vỡ lẻ ra nhiều điều nhé!
Chúc vui!

Báo cáo bác.em đã làm như vậy.nhưng máy cứ ra một thông báo là việc cài đó đã là mặc định, không thay đổi được:(