• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

30-09-2009 Rom sạch WM 6.5 21859 New!!!!!!!!!!!

mapbuidoi

bac mapbuidoi oi bác có thể cho e xin rieng font tieng viet duoc ko?cam on bac nhieu
Bạn chịu khó Find nhé ở trên 4rum rất nhiều câu hỏi như bạn đấy :) Hoặc có thể lấy từ Ex trong bản rom này cũng được dung lượng 2,4M.
Mình cũng đang nghiên cứu mod. thử pin Nokia cho Atom (2 cục pin nhỏ lắp vào vỏ pin Atom) sao cho đạt độ thẩm mỹ (Atom giờ dùng để chơi thôi, không ham hố PDA nữa rồi)
Atom giờ down quá, bán đi tiếc của, mà để lại cũng chẳng biết làm gì!
Chính xác Atom rớt giá trầm trọng rồi.Ngày sữa 13Tr ngày nay 1,5Tr chà chà thà để làm cục chặn giấy sướng hơn bán.
Các bác Mod đi, nếu cần em xin đem con em làm vật thí nghiệm:D Dù cũng tiếc đấy, nhưng ko độ lên thì cũng đến lúc chán nó rồi:(! Đặc biệt là phần pin và loa của nó ấy:D
Cùng quan điểm với Pro. Thực ra âm thanh loa của Atom ko fai nhỏ nó rất lớn, nhưng vì cơ cấu 2 loa hướng ra nằm gần nhau khi phát ra âm thanh giữa 2 loa bị triệt tiêu lẫn nhau nên nghe có vẻ nhỏ thực chất rất lớn đó( Hãy mở nhạc lớn và lấy ngón tay cái để ở giữa phân chia 2 loa ra sẽ biết âm thanh sẽ lớn đến mức nào.
Đúng rồi, dùng WM6.5 rồi kiểu gì cũng đi con PIN của máy sau khi mình trải nghiệm 1 thời gian dài và càng có cơ sở để khẳng định điều đó khi rất nhiều member đều bị vậy :(
Cái nì mình đã dính roài không cần trải nghiệm nữa đâu 2 cục pin roài chứ ko phải 1 nhá.

knmh2005

cảm ơn bác nhưng bác có thề hướng dẫn e cach1 lấy file trong ex dược ko?

discover712

Thật tình mình thích 6.5 nhưng nản ở 2 điểm.
1-Pin mau hết xài khoản 1 đến 2 tháng dẫn đến tình trạng chai pin.
2-Chạy chậm. Muốn cải thiện phải cho ram no chạy mới mượt mà.

Vậy là lại quay lại bản 6.1 của pdaviet à :-/

mapbuidoi

Vậy là lại quay lại bản 6.1 của pdaviet à :-/

Tùy ở bạn thôi. Nếu có 1 máy sơ cua thì để 6.5 còn ko có mà có công việc nhiều thì hãy về 5. là Ok nhất. Còn nếu giữ 6.5 thì hãy tham gia cùng mình nhé cùng nhau MOD lại Atom nhé :) Cái này có vẻ khả thi nhất vì Atom giá ngoài thị trường down chóng mặt.

phonglan2008

mình úp cho atom cùi bắp chạy mượt lắm,chỉ phát hiện một lổi nhỏ thôi (với tùy chọn os only)Bản rom đẹp,có nhiều cái mới.Cảm ơn mapbuidoi