• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

300mb miễn phí cho 3g hay gprs cùa viettell trong gđ thử nghiệm 3g.

hhkkll

Posted via Mobile Device
Hiện nay Viettell đang tiến hành thử nghiệm 3g, 3g đã có tại 18 tỉnh thành.
Đặc biệt trong giai đoạn này khi đk 3g sẽ đc miễn phí dịch vụ và tặng 300mb miễn phí. (cho tới khi kết thúc gđ thử nghiệm )
Để đk và thử nghiệm tốc độ 3g of Vt, soạn tn cú pháp
3g on gửi 161
Dk gửi 1331 (mobi tv, miễn fí 10h xem). 20kênh. Mình tested trên 95 và 81 thấy khá lắm.
Mấy bạn cứ kết nối vào viettell gprs, nếu có sóg 3g nó sẻ chuỷn wa cho bạn.(nhớ để chế độ dual mode nhé)
Với những bạn hok có sóng 3g vt hay hok sd đt có 3g cứ đk đi nhé, có 300mb miễn phí thử nghiệm tháng này đó. (hết tháng chắc hết thử nghiệm, lúc đó m hủy)
Ok ha.
Chúc vui.
Ps: cái này m đọc và tổng hợp cho mấy bạn chưa bít.

GiaHuy_01

dịch vụ này khá hay nhưng thật tiếc là chưa hỗ trợ ở chỗ mình, chán

hvnh

chưa có 3G thì dùng tạm EDGE bạn cứ đăng kí đi ,mất j đâu :D
đăng kí xong thì dùng cho mất 1 ít dung lượng miễn phí (300mb đc tặng đó ) sau đó hủy dịch vụ là ko mất 300mb :D

hhkkll

chưa có 3G thì dùng tạm EDGE bạn cứ đăng kí đi ,mất j đâu :D
đăng kí xong thì dùng cho mất 1 ít dung lượng miễn phí (300mb đc tặng đó ) sau đó hủy dịch vụ là ko mất 300mb :D

Posted via Mobile Device
Oh thế ah. Cứ tưởg...

kakiko

mình tưởng hủy dv là mất mb miễn phí

Cách huỷ DV 3G Viettel

Có 2 cách:

Cách 1: Khách hàng đăng ký sử dụng 3G tại các cửa hàng Viettel trên toàn quốc.

Cách 2: Khách hàng soạn tin nhắn nội dung: 3G OFF gửi 161

Chú ý: Sau khi huỷ dịch vụ, toàn bộ khuyến mãi trong thời gian thử nghiệm của gói cước 3G khách hàng đang sử dụng sẽ bị xoá và không được cấp lại khi đăng ký lại lần sau.

http://viettelonline.com/3g-viettel/cach-huy-dich-vu-3g-viettel

allstreet

thiệt là xài chùa dc k vậy bác, e là cài rùi bị trừ trừ chắc ngồi khóc như vina

armado

Hình như thuê bao viettel hoạt động trên 6 tháng mới dc đăng ký đấy

TruBic

Well-Known Member
sao Hà nội chưa phủ sóng 3G vậy anh em?
bạn nói gì lạ thế, theo thông tin mình biết là hà nội và thành phố hồ chí minh là 2 nơi mà viettel thử nghiệm 3g đầu tiên mà, bạn có thể gọi 1818 [miễn phí] để biết thêm về 3g nhé.

cam5

300 mb đến cuối tháng này ...sài quá ư là làm sao cho hết ^^! nhưng quan trọng là pin đó . vào link dưới mình để kt pin các bạn đi

hhkkll

300 mb đến cuối tháng này ...sài quá ư là làm sao cho hết ^^! nhưng quan trọng là pin đó . vào link dưới mình để kt pin các bạn đi

Posted via Mobile Device
Tranh thủ gớm hen. Mọi lúc mọi nơi.
Kt làm j, mất công lại thất vọng. Tiêu chí off m là : tiền nào của ấy, của bền tại người.

hhkkll

Không kiểm tra mua phải pin rởm thì dùng kiều gì cho bền đây?

Posted via Mobile Device
Hok thấy 2 đk đó ah bạn? Bỏ 50, 100 đòi pin xịn? Lấy đâu ra? Dù pim lởm cũg có tuổi thọ of nó, điều đó chịu tác động of chính bạn 1 phần đấy.

Ascraeus

Posted via Mobile Device
Hok thấy 2 đk đó ah bạn? Bỏ 50, 100 đòi pin xịn? Lấy đâu ra? Dù pim lởm cũg có tuổi thọ of nó, điều đó chịu tác động of chính bạn 1 phần đấy.

Uk, thế bạn mua pin 250k người ta đưa bạn cục pin kém chất lượng thì bạn xài cẩn thận cho mình coi có được không? Tiền chưa hẳn là vấn đề đâu!

hhkkll

Uk, thế bạn mua pin 250k người ta đưa bạn cục pin kém chất lượng thì bạn xài cẩn thận cho mình coi có được không? Tiền chưa hẳn là vấn đề đâu!

Posted via Mobile Device
Có 250k thì vào tgdđ hay vta mà mua, thằng nào đưa pin đểu? Bh 6th, hư đổi cục khác. Còn bạn có 100k, mua chỉ mua đc pin loại 2, 3, 4...thui, hok thì wen nhà sx đi. Vấn đề và sự khác biệt là ở đó. Còn nữa, nếu pin lõm nhưg sử dụg ít, xạc đúng cách, so với pin zin mà xạc xả tràn, găm nguyên đêm thì sao?

tuanhien98

Mình gọi tổng đài để hỏi xem cách ngắt dịch vụ 3G ( dùng N72 mà) mà mấy đưá mắt dậy câu h thậm tệ bực mình đợi 5p nó nói nêu tổng đài ko gửi tn dùng thử 3g mà mình đk thì phải ra điểm giao dịch VT để hủy.Hay thật!

DreamLand

Mình gọi tổng đài để hỏi xem cách ngắt dịch vụ 3G ( dùng N72 mà) mà mấy đưá mắt dậy câu h thậm tệ bực mình đợi 5p nó nói nêu tổng đài ko gửi tn dùng thử 3g mà mình đk thì phải ra điểm giao dịch VT để hủy.Hay thật!

Bức xúc thì cũng dùng từ cẩn thận nhé bạn :| coi chừng bị Ban nick đó ! 8-|
Mà theo hướng dẫn thì chỉ cần soạn tin 3G OFF gửi 161 là OK mà ! :|