• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

300mb miễn phí cho 3g hay gprs cùa viettell trong gđ thử nghiệm 3g.

tuanhien98

Bức xúc thì cũng dùng từ cẩn thận nhé bạn :| coi chừng bị Ban nick đó ! 8-|
Mà theo hướng dẫn thì chỉ cần soạn tin 3G OFF gửi 161 là OK mà ! :|
Hì! thì mình bực quá.Vậy là soạn theo cú pháp trên ah? mình đc thông báo thế đâu.
Posted via Mobile Device

DreamLand

Hì! thì mình bực quá.Vậy là soạn theo cú pháp trên ah? mình đc thông báo thế đâu.
Posted via Mobile Device

Giờ bạn đã hủy được chưa vậy?
Chỉ cần liện hệ Tổng đài , họ sẽ hỏi lý do Hủy ,... và bạn sẽ được hướng dẫn !
Hoặc bạn qua Box Dịch vụ viễn thông tìm đúng khu vực để hỏi là ra ngay ý mà !

N0kIaN70

bạn nói gì lạ thế, theo thông tin mình biết là hà nội và thành phố hồ chí minh là 2 nơi mà viettel thử nghiệm 3g đầu tiên mà, bạn có thể gọi 1818 [miễn phí] để biết thêm về 3g nhé.
Posted via Mobile Device nhưng lúc em đọc danh sách các tỉnh phủ sóng 3G ở trang wed của viettel thì không thấy có HN

TruBic

Well-Known Member
Posted via Mobile Device nhưng lúc em đọc danh sách các tỉnh phủ sóng 3G ở trang wed của viettel thì không thấy có HN
bạn gọi số 1818 người ta tư vấn miễn phí cho bạn rõ nhé. Tại mình hỏi thấy viettel nói thế mà!

duongdinhqui

Sim e bị lỗi các bác ơi. E dùng vietel. Hiện tại sim e âm t vân vào đc gp. E sợ qá. Có ai bị như e k nhỉ. Hjhj. Ah qen e dùng vitel

hhkkll

Sim e bị lỗi các bác ơi. E dùng vietel. Hiện tại sim e âm t vân vào đc gp. E sợ qá. Có ai bị như e k nhỉ. Hjhj. Ah qen e dùng vitel

Posted via Mobile Device
Xài thoải mái, rùi mua sim khác thui bạn ah. Lấy mà xài 3g thì....đầy ng muốn mà ko đc ấy. Bữa đọc ở đâu thấy 2 ông trog đó 1 ng âm 1,5tr, ng kia âm 2tr. Hok biết làm sao âm ác thế nữa.

phuonxinh

Posted via Mobile Device
Xài thoải mái, rùi mua sim khác thui bạn ah. Lấy mà xài 3g thì....đầy ng muốn mà ko đc ấy. Bữa đọc ở đâu thấy 2 ông trog đó 1 ng âm 1,5tr, ng kia âm 2tr. Hok biết làm sao âm ác thế nữa.

hì , vài bữa nữa tính bỏ sim sao mà bạ để âm vậy

Posted via Mobile Device

duongdinhqui

hjhj. Mh k tính bỏ âm đâu. Mà sim mh nạp t vô thì vẩn dùng đc. Nh cứ còn tk chính là nó trừ... Nh khj về 0d vẩn vào ok. Mh thì k dùg đc 3g tiếc qá. Vì mh dùng n72. Nq mh cứ ngj là mọi ng đều bị tình trạng trên như mh cơ. Nh hjh như k có ai bị như mh ah. Nếu vây thj chết mh ruj

hhkkll

hjhj. Mh k tính bỏ âm đâu. Mà sim mh nạp t vô thì vẩn dùng đc. Nh cứ còn tk chính là nó trừ... Nh khj về 0d vẩn vào ok. Mh thì k dùg đc 3g tiếc qá. Vì mh dùng n72. Nq mh cứ ngj là mọi ng đều bị tình trạng trên như mh cơ. Nh hjh như k có ai bị như mh ah. Nếu vây thj chết mh ruj

Nếu bạn ko mún âm thì nạp tiền vào lại là hết mà. Viettel nó thế. Lằg nhằg, nào là tk gốc 1, tk gốc 2, tk thưởng. Mà gọi, sms ngoại mạg thì cứ tk chính nó bem, ko bit h thế nào.