• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[31.05.2010]Slick_v0.62.VI.Skin-moded*Chat mọi lúc,mọi nơi*

phuonxinh

[31.05.2010]Slick_v0.62.VI.Skin-moded*Chat mọi lúc,mọi nơi*

Slick-phần mềm chát nổi tiếng của hãng lonelycatgame với các tính năng:
* Hỗ trợ: ICQ, Yahoo, Facebook chat, AIM, MSN, Google Talk, Jabber
* Tin nhắn văn bản
* Emoticons
* âm thanh, đèn nền, rung động, cửa sổ hiển thị thông báo tin nhắn mới
* Nhóm và quản lý nhóm bạn bè (thêm, xóa, đổi tên)
* lưu trữ thông tin
* gửi và nhận tập tin
* Việc gửi / nhận tin nhắn offline
* Tải về tập tin được gửi từ liên kết
* một vài tính năng khác đã được thêm

hôm nay đã có phiên bản mới -Slick v0.62 : Increased expiration date (Tăng ngày hết hạn)

¤ Tải về phiên bản Tiếng Việt : Slick_v0.62.VI.Skin-moded

Chỉnh sửa cuối:

saodoingoi142

Moderator
Hi vọng với phiên bản mới v0.62 này sẽ ổn định hơn và không gặp các lỗi liên quan khác khi dùng chúng!!!;;)_Chúc mừng Vip phuonxinh đã Việt Hóa sớm phiên bản mới này cho các anh em!!!=D>;;)

kehuydiet11_9

phương xinh thật pro đó!mình khoái nhất cái phần mềm chat này!hi vọng phương xinh lúc nào cũng nhanh nhẹn để những phan của phần mềm này được thỏa mãn!hi

sathukobungu

Tõi hwa vào là 0.61 mà sáng nay là 0.62. Hèn gi hwa nó khóa ban 0.61 của em, băt update, k update k cho vào.

Tduy

PXINH sao bạn thích hoa hồng thế, cả skin cũng có hoa hồng, men mà?! Chọc vui thôi, thank !

phuonxinh

PXINH sao bạn thích hoa hồng thế, cả skin cũng có hoa hồng, men mà?! Chọc vui thôi, thank !

không được sao? ...Mình ♥ cái đẹp mà...bạn ko muốn nửa kia của mình hoàn hảo sao...HeHe...

Whinny

Bản 0.61 thì login ok.
Bản nè Whinny đăng nhập xong phát,ấn nút bất kì là out,
hix gprs cùi :(:(:(

anhcuong8x

bạn cho cái font đơn giản 1 chút được không khó nhìn quá với cả cho tiếng giông yahoo ý .thêm vài cái biêu tượng vui nữa có it quá .minh góp ý thế . ;;)

DreamLand

bạn cho cái font đơn giản 1 chút được không khó nhìn quá với cả cho tiếng giông yahoo ý .thêm vài cái biêu tượng vui nữa có it quá .minh góp ý thế . ;;)

Biểu tượng vui có thể mod lại nhưng muốn thêm nhiều hơn thì phải nhờ LCG rồi :D

jokebubu

Vẫn bị lỗi out! Hix, xác nhận 1 cái lại out! buồn quá, phải chăng có mỗi cái GPRS của VITTEl là bị dính lỗi này ??