• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

3D DRIVER-TỐI ƯU HIỆU SUẤT ĐỒ HỌA

AnhPheCT

Cảm ơn!! Cái này cài vào Màu hiển thị trơn lu!! Bóng ngời luôn!! Cảm ơn lắm!! Quá tuyệt!! Đang xài con TyTN II bản Rom WM 6.5 v3.2 của -shifu - quá tuyệt với thời tiết ở Today Manila 2D v2.0.

cspower

Cám ơn bác ancola66 đã sưu tầm được pm rất hay. Cài xong, SR thì thấy rất mượt, chạy êm, màn hình trong và đẹp hơn nhiều. Tuy nhiên, tôi thấy khởi động lên hơi lâu, cảm giác như bị treo máy vậy. Có ai bị thế không? Kinh nghiệm của mình là cứ để tầm 2-3 phút là lại trở lại bình thường.

saobang01041800

Mình đang dùng win6.1 (25581) mà cài đi cài lại vẫn không đc. Mọi thứ vẫn như cũ.Bạn bè gần xa chỉ giáo với!!!!!!!!!!!

loveblue

Super V.I.P
Mình đang dùng win6.1 (25581) mà cài đi cài lại vẫn không đc. Mọi thứ vẫn như cũ.Bạn bè gần xa chỉ giáo với!!!!!!!!!!!

Cài xong thì khởi dộng lại PPC nha ! Nếu mọi thứ vẫn như cũ thì do không tuơng thích với một số ROM như chủ topic nói ở bài đầu . thân

saobang01041800

Nhưng mà mình cài xong nó tự động khởi động lại chứ chẳng fai thao tác gì. Mình cũng hi vọng là do ROM không tương thích!!!!!!!!!

saobang01041800

vậy sao ancola lại đang dùng 6.1 mà lại cài đc. 6.5 toàn bản cook nên nhiều khi có lỗi và ngốn pin nên mình không cài. Nếu fai dùng 6.5 mới cài đc thì mình đành fai dùng thôi! thanks!!!!!!!!!!!!!

ancola66

Super V.I.P
Em đã làm như thế, nhưng không thấy thay đổi gì?:-?
Mình cũng nói nhiều về vấn đề này rồi : Chỉ là vấn đề tuơng thích bản ROM thôi :-?? Hiện nay nhiều bản ROM cũng đã tích hợp cái này vào rồi. Nếu bạn dùng bản ROM Kwbr 3.0.1 thì cũng không cần cài cái này nữa vì Kwbr đã tích hợp một số modul tương tự vào rồi (Không phải toàn bộ các Modul của 2007S DrivePack3 )

doquangduc

Well-Known Member
Mình cũng nói nhiều về vấn đề này rồi : Chỉ là vấn đề tuơng thích bản ROM thôi :-?? Hiện nay nhiều bản ROM cũng đã tích hợp cái này vào rồi. Nếu bạn dùng bản ROM Kwbr 3.0.1 thì cũng không cần cài cái này nữa vì Kwbr đã tích hợp một số modul tương tự vào rồi (Không phải toàn bộ các Modul của 2007S DrivePack3 )
Vâng, Cám ơn Bác, hiện tại em đang dùng bản 2.9.4. Bản này có tích hợp không Bác?

touch_diamond

rất tuyệt, mất mấy vòng tròn đồng tâm nhem nhuốc ở background, cái mà mình đang muốn bỏ đi :D

ThaiKien

Super V.I.P
Sao em cài vào không thấy có tác dụng gì nhỉ? Em dùng bản Rom Miri V11.
Cái này tùy thuộc vào từng bản rom mới có tác dụng bạn ạ. Đối với một số bản rom ship cũng không có tác dụng.

ancola66

Super V.I.P

Cái này tùy thuộc vào từng bản rom mới có tác dụng bạn ạ. Đối với một số bản rom ship cũng không có tác dụng.
Thêm một ý nữa là: Một số bản rom mới gần đây cũng đã tích hợp luôn phần mềm này rồi, hoặc cũng có một số bản rom như của Kwbr thì tuy không tích hợp phần mềm này nhưng lại tích hợp một số Modul khác có cùng công dụng nên các bạn cài nó vào không thấy thay đổi là vì thế :D

doquangduc

Well-Known Member
Thêm một ý nữa là: Một số bản rom mới gần đây cũng đã tích hợp luôn phần mềm này rồi, hoặc cũng có một số bản rom như của Kwbr thì tuy không tích hợp phần mềm này nhưng lại tích hợp một số Modul khác có cùng công dụng nên các bạn cài nó vào không thấy thay đổi là vì thế :D
Em đã thấy có tác dụng rồi Bác ạ. Các vòng tròn của các TAB khác ngoài TAB HOME đã thay đổi, không còn vòng tròn nữa mà thay vào đó là 1 background màu đen rồi. Thank các Bác. Có vẻ như là đồ họa nhìn nét hơn thì phải:D.

touch_diamond

kỳ vậy, tui dùng Miri V12 được mà . Công nhận rom của HD đẹp thật, lúc trước xài diamond đã up qua rất nhiều rom nhưng chưa thấy bản nào đẹp bằng...túm lại HD quá cool =D>

virus813

Cái này sao có lúc tốt, lúc thì không thấy tác dụng gì. Thường thì khi xem hình thì hoạt động tốt, nhưng để làm hình nền thì lại xấu hơn. Có ai bị như vậy không?