• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

3D SlideShow - Trình duyệt ảnh 3D cực đẹp cho UIQ 3.0

Caohieu88

Phần mềm trình duyệt ảnh 3D - Slideshow

Là PM Java hỗ trợ trình duyệt ảnh theo 3D cho UIQ 3.0
Hỗ trợ các ngôn ngữ: Anh, Đức, Pháp, Tây Ban Nha, Italia.

Hướng dẫn: Các bạn cài MIDlet.sis của Swmail trước, sau đó cài tiếp chương trình Java này trên bộ nhớ điện thoại để sử dụng tốt nhất!

shadow141206

screenshot â1n tượng quá ! Không biết tốc độ thế nào ?! Down về liền :D

P/S: tem tem tem ;;);;);;)

lucky000

báo lỗi not enough photo on phone ! mặc dù đã copy thêm nhiều ảnh vào các thư mục picture trên phone và thẻ! không biết giải quyết vấn đề này thế nào?

shadow141206

báo lỗi not enough photo on phone ! mặc dù đã copy thêm nhiều ảnh vào các thư mục picture trên phone và thẻ! không biết giải quyết vấn đề này thế nào?

Đâu có bị gì đâu bác ??? Có điều bất tiện ở chỗ ... Khi xài Ct này, nó tự tiện tăng độ sáng lên 100%. Khi xài xong thì phải chỉnh lại ... Hơi bất tiện chút :D

CongVoi

Super V.I.P

Chắc lại do Ram rồi.Mình chưa test nên cũng chưa rõ lắm
Đâu có bị gì đâu bác ??? Có điều bất tiện ở chỗ ... Khi xài Ct này, nó tự tiện tăng độ sáng lên 100%. Khi xài xong thì phải chỉnh lại ... Hơi bất tiện chút :D
P1i khoẻ như voi.Cái gì cũng chiến đc mà lị :p

lucky000

ảnh báo lỗi đây các bác ạ! lỗi này khó hiểu quá! mong các bác chỉ dùm cách khắc phục với!

CongVoi

Super V.I.P
ảnh báo lỗi đây các bác ạ! lỗi này khó hiểu quá! mong các bác chỉ dùm cách khắc phục với!

Hix ấn nhầm Thanks:|.Nghĩa của câu TA trong cái ảnh :trong máy bạn không đủ ảnh.Phải chụp thêm mấy cái ảnh rồi khởi động lại máy.

shadow141206

Hix ấn nhầm Thanks:|.Nghĩa của câu TA trong cái ảnh :trong máy bạn không đủ ảnh.Phải chụp thêm mấy cái ảnh rồi khởi động lại máy.

Haha, tiếc thanks kìa :p:p:p. Hình như câu đó kiu là phải có ít nhất 2 pics trong DCMI thì phải :D. Câu típ theo là: chụp thêm vài tấm nữa rồi khởi động lại CT ^^

CongVoi

Super V.I.P
Haha, tiếc thanks kìa :p:p:p. Hình như câu đó kiu là phải có ít nhất 2 pics trong DCMI thì phải :D. Câu típ theo là: chụp thêm vài tấm nữa rồi khởi động lại CT ^^

Ax ax nhìn chữ ký của bạn kìa :-??:-??.Lại có mình với ku Hiếu vào vậy trời :O:O

Caohieu88

Ax ax nhìn chữ ký của bạn kìa :-??:-??.Lại có mình với ku Hiếu vào vậy trời :O:O

Hình như là nói anh Công mà, em thấy có chữ mod box UIQ, chứ ko phải Tmod! =)) ..hôm nào đưa quả ảnh anh Công lên cho mọi người xem có đúng như trong chữ ký ko!!

nguyendoanto

Khắc phục được lỗi này chưa vậy bạn. Tui tắt máy luôn mà vẫn không được, chụp ca tá hình luôn. Cái này có 3D hay à nhưng không có tùy chọn slide như của máy

Posted via Mobile Device

chauhiep123

cái này cũng hay mà mỗi lần vào phải duyệt lai từng ảnh mất công quá,nếu chuyển được sang file sis thì hay qua

shadow141206

Hjz, sao CT MIDlet permissons không có mục chọn always allow để tiện lợi hơn nhỉ ??? Lần nào mở slideshow2 cũng hiện ra câu hỏi cấp quyền xin read data. Chán ...!!!

P/S:

haha, lùng sục gần ... 10 phút + với edit lại mới đc chữ ký độc dzậy đó :D

Hình như là nói anh Công mà, em thấy có chữ mod box UIQ, chứ ko phải Tmod! =)) ..hôm nào đưa quả ảnh anh Công lên cho mọi người xem có đúng như trong chữ ký ko!!

Hjz, lại phải đổi chữ ký nữa rồi

Chỉnh sửa cuối:

eternal_vnn

bro Cong's Pic? In ThuLe Zoo maybe ^^ (there are some very big &handsome elephants there) :D
Posted via Mobile Device

lamquangtu

Cảm ơn Hiếu nhé, nhìn mấy cái screen shot đẹp quá, down về thử cái.

Mà các bạn cứ trêu Congvoi chứ mình thấy ảnh Congvoi trong avatar của congvoi bên diễn đàn khác, nhìn cũng dẹp chai phết, bạn gái chăm sóc tốt nên nhìn cũng có tướng đấy.

CongVoi

Super V.I.P
Cảm ơn Hiếu nhé, nhìn mấy cái screen shot đẹp quá, down về thử cái.

Mà các bạn cứ trêu Congvoi chứ mình thấy ảnh Congvoi trong avatar của congvoi bên diễn đàn khác, nhìn cũng dẹp chai phết, bạn gái chăm sóc tốt nên nhìn cũng có tướng đấy.

Hehe đẹp zai thì cũng thế.Không đẹp zai cũng vậy.Bạn nèo muốn đọ thì vào khu vui chơi đăng kí dự thi thành viên đẹp zai nhất PV nhé =))=))
@Tú: Có người iu thì khổ thêm thôi :mad:)

Caohieu88

anh Công ko biết anh Tú sắp có cháu rùi, nên chuyện sướng hay khổ thì hiểu hơn anh em mình đấy =))

dqt

Khắc phục lỗi như thế nào? Trong máy hình chụp nhiều quá trời....

yeu_doi

Cái này hay quá, đúng là phiền toái khi phải duyệt từng ảnh. Nó chiếu ảnh đẹp có kỷ xảo 3D rất hay.
Các bác có khả năng chỉnh sửa lại cho anh em dùng thì cảm ơn lắm lắm.Còn cái vụ báo thiếu ảnh mình nghĩ k phải đâu, Ảnh trong máy mình bao la vậy mà cũng bị. khi duyệt ảnh đừng chọn cái lựa chọn cuối, chọn là bị ngay phải cài lại mới xong.