• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

3D SlideShow2 - Trình Duyệt ảnh 3D bản Uplate Tuyệt Đẹp

CongVoi

Super V.I.P
3D SlideShow2 - Trình Duyệt ảnh 3D bản Uplate

Ngày trước CaoHieu88 đã post qua bản 1 của chương trình này.Nhưng bản đấy còn có khá nhiều lỗi.Hôm nay 1 tác giả China đã Fix lại hầu hết các lỗi trước.Đảm bảo sẽ chạy rất mượt trên máy bạn.Lúc duyệt ảnh,Dùng cảm ứng kéo sang trái lôi sang phải để xem ảnh,rất đặc sắc(Không giống như iGallary 0.2).Một chương trình JAVA rất tuyệt

decon

Thanks Congvoi.mình down về fhử ngay,online bằng mobile nên đành nợ lại cái click thanks.

vinhngau

Ngày trước CaoHieu88 đã post qua bản 1 của chương trình này.Nhưng bản đấy còn có khá nhiều lỗi.Hôm nay 1 tác giả China đã Fix lại hầu hết các lỗi trước.Đảm bảo sẽ chạy rất mượt trên máy bạn.Lúc duyệt ảnh,Dùng cảm ứng kéo sang trái lôi sang phải để xem ảnh,rất đặc sắc(Không giống như iGallary 0.2).Một chương trình JAVA rất tuyệt

=))mang cua minh yeu qua chua load duoc.nhung cung cam on rat nhieu

vnpt1706

không được luôn rồi congvoi ơi .Cài vào chạy không được
nó vậy không nè

By nvtlthn

calvinklein87

cách cài thì giống như bài của Cao Hiếu ah`!!có j mới ko anh???
em chỉ bùn ở pm này là ko chạy được từng thu mục mình muố xem hình mà nó load hết tất cả hình và chạy lỡ may mà có để hình... trong đó đưa bạ gái xem thì chết..khắc phục được chua ta??

buratino1703

cách cài thì giống như bài của Cao Hiếu ah`!!có j mới ko anh???
em chỉ bùn ở pm này là ko chạy được từng thu mục mình muố xem hình mà nó load hết tất cả hình và chạy [B]lỡ may mà có để hình... trong đó đưa bạ gái xem thì chết[/B]..khắc phục được chua ta??

Bác cẩn thận thế là tốt đấy, có những việc mình ko để ý nhưng khi đã sảy ra rồi là nguy to, tỷ dụ như việc bác nói ở trên chẳng hạn:)).

Vitcon321

Cái này có gì khác so với bản của anh Hiếu không vậy anh :-?

Thì Bác DX nói đó .nghe bác DX nói là fix lỗi bản của CaoHieu POst mà ^^! :D.
Mà sao chương trình này là java mà ko co' sis nhỉ ? thấy mấy soft hay hay toàn là java ko àh .Mà java mở lên cực kì bất tiện nó hiện ra cái biểu tượng zava lâu bà cố :(

at007

sao mình cài vào ko load được ảnh nhĩ..có ai bị như mình không:(

O9xx19xx29

Uhm - cài thì chạy cũng được nhưng mà nó có 2 nhược điểm sau:
+ ko chọn được thư mục và mỗi lần chạy nó đều hỏi add thư mục nên mất khá nhiều time
+ khi xem ảnh mỗi ảnh nó lại hỏi 1 lần - thành ra cũng chậm và cảm giác ko tiện vì mất thao tác

Nhưng được cái hiệu ứng rất đẹp - cái này mà có sis và khắc phục 2 điểm trên thì nhất

Vitcon321

hixx vịt cũng ko load dc ảnh luôn .MẶc dù chụp hơn 12 tấm hình roài reset máy cũng bị .hixx Giúp vịt với mún xài soft này wa'

at007

hixx vịt cũng ko load dc ảnh luôn .MẶc dù chụp hơn 12 tấm hình roài reset máy cũng bị .hixx Giúp vịt với mún xài soft này wa'

Vịt lấy bản V1 về thử đi,mà mình làm hoài nó cũng ko load được ảnh,bác Congvoi ơi giúp anh em với..!!!!!!!!!!!:(

calvinklein87

Nếu ai ko load được ảnh thì làm theo cách của mình thử xem nhé!!mìnmh làm giống bạn nào đó wen tên nay post lại cho các bạn nè!!!
bạn tải 2 chương trình của congvoi về cài vào bộ nhớ máy là tốt nhất.. sau đó ban khởi động chương trình nhưng ko phải là chương trình chạy ảnh nha..hình cái ly cafe đó... và chọn giống như zay:
Use Permissions :read user data-
Interaction mode : Ask one

Xong chạy chưong trình là được. Nó cũng như cái slideshow của máy nhưng là chạy 3D rất đẹp
bạn cài cái này vào và chọn giống trong hình nhé vậy là ok ah...
chúc thành công

Vitcon321

Vịt bik cách sửa lỗi rồi ,công nhận cái soft này đẹp,duyệt ảnh giống Iphone mà nhạy lắm :) soft này mà có file sis thì gud bik mấy chứ java mỗi lần khởi động chương trình lâu quá .Thiệt ra cách sửa này đã dc bro Caohieu với thaiminh04 post trên pdaviet rồi. Giờ có topic mới,bản mới em post lại cho mọi người xem.nếu hok hỉu thì cứ search trên 4rum pdaviet box UIQ để tim lại topic cũ nha.
Trước hết mọi người mở E-plorer copy file sign (đã up phía dưới) vào với thư mục tương ứng.
Và read only nó như trong hình :
attachment.php

Sau đó mọi người cài chương trình midperx9(đã up file phía dưới) vào máy
Mở chương trình midperx(hình cái cốc) lên chọn chương trình 3D slideshow chỉnh lại thông số :
user permissions chọn
open :read user data
interaction mode: Ask once
Sau khi làm xong các bước trên thì mọi người tắt hẳn chương trình 3D slideshow và mở lại chiêm ngưỡng thành quả nhé .

NHL294

Vịt bik cách sửa lỗi rồi ,công nhận cái soft này đẹp,duyệt ảnh giống Iphone mà nhạy lắm :) soft này mà có file sis thì gud bik mấy chứ java mỗi lần khởi động chương trình lâu quá .Thiệt ra cách sửa này đã dc bro Caohieu với thaiminh04 post trên pdaviet rồi. Giờ có topic mới,bản mới em post lại cho mọi người xem.nếu hok hỉu thì cứ search trên 4rum pdaviet box UIQ để tim lại topic cũ nha.
Trước hết mọi người mở E-plorer copy file sign (đã up phía dưới) vào với thư mục tương ứng.
Và read only nó như trong hình :
attachment.php

Sau đó mọi người cài chương trình midperx9(đã up file phía dưới) vào máy
Mở chương trình midperx(hình cái cốc) lên chọn chương trình 3D slideshow chỉnh lại thông số :
user permissions chọn
open :read user data
interaction mode: Ask once
Sau khi làm xong các bước trên thì mọi người tắt hẳn chương trình 3D slideshow và mở lại chiêm ngưỡng thành quả nhé .

Sao mình k có cái thư mục tương ứng như trog file sign hả bác? Cụ thể là mình k có folder "swicertstore". Vậy jo mình tạo ra từ folder này luc hả bác?
Thank!