• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

3D warrior Zhao Yun - Triệu Vân 3D phiên bản 1.3.1 Việt hóa 100%

style144

chỉ với bác, nóg lòng qá ,cày mãi nới lv 39 nguyên set đồ rồng + 2 , cây thương +11, wái gõ vài fát --» về thành, hixhix

YinYang

Active Member
Lâu lâu mới mò vào game. Cái này mà xài đc soccer thì bá đạo >:). Mà hack full đồ thôi chứ bất tử xem ra không hay lắm :-?

gentleman1032

bất tử thì mình không biết còn full + 15 thì ok

bước đầu tiên trong túi phải có 2 món đồ 1 món cần up lên và 1 món đang mặc trên mình

B1 : up món đồ cần up lên +1

B2 : bỏ món k cần up vào thì nó yêu cầu là cục ruby và 1 cục đá rồng wa bên trang bị mặc cái đồ k up lên trở wa bên kia up kái kia chỉ cần 1 cục đá rồng và 1 ruby

B3 : tháo 1 món trên mình ra món chưa up bỏ vào trpong chỗ up đồ nó hiện lên là 1 ruby 1 hồng ngọc sao đó mặc nó lên tiếp và wa bên kia up món đồ mình cần lên + 3

B4, B5 ... tương tự

P/S: chỉ dành cho những người mới chơi còn mấy bạn mún hay thì từ từ mà up :D

gentleman1032

nguyêm sex rồng +15 , tks gentelman ,hihi, ép mỏi cả tay :D

èo set chứ k phải sex như zầy nhá

và gentleman chứ hem phải gentelman :D

style144

hihi, pác thôg cảm tý,...
Ý kiến sau khi chơi : trong các binh khí,đao là mạnh nhất, thương damage cao nhưng thủ íu và ko nhanh, song kiếm thỳ damage thườg, giáp cũg thường, tốc độ hơi chậm, đao thì damage tb, thủ cao, đánh nhah, khi đánh còn lên dam -» chọn đao .Điểm thì mìh tăg vào nhanh nhẹn nên con mình cực trâu :D.Đây là nx của mình thôi, ai thik dùg loại nào cũg đc, tks

LoiPT

hihi, pác thôg cảm tý,...
Ý kiến sau khi chơi : trong các binh khí,đao là mạnh nhất, thương damage cao nhưng thủ íu và ko nhanh, song kiếm thỳ damage thườg, giáp cũg thường, tốc độ hơi chậm, đao thì damage tb, thủ cao, đánh nhah, khi đánh còn lên dam -» chọn đao .Điểm thì mìh tăg vào nhanh nhẹn nên con mình cực trâu :D.Đây là nx của mình thôi, ai thik dùg loại nào cũg đc, tks
muốn tăng dame thì phải chịu thiệt phần thủ thôi, cái game nào chảng thế bạn, công thủ đối lập, công mạnh thủ yếu mà, còn cân bằng thì chả đâu vào đâu cứ như Gay :))
mình tăng sức mạnh và một cây thương công khủng nhưng thủ kém thì dame rất cao nhưng máy giảm rất nhiều đó, thường thì dame lên x2 :)

style144

muốn tăng dame thì phải chịu thiệt phần thủ thôi, cái game nào chảng thế bạn, công thủ đối lập, công mạnh thủ yếu mà, còn cân bằng thì chả đâu vào đâu cứ như Gay :))
mình tăng sức mạnh và một cây thương công khủng nhưng thủ kém thì dame rất cao nhưng máy giảm rất nhiều đó, thường thì dame lên x2 :)

hoho , thế pác nói ai chơi song kiếm là bị gay à :)), song kiếm thủ tb, đam cũng tb ấy

LoiPT

hoho , thế pác nói ai chơi song kiếm là bị gay à :)), song kiếm thủ tb, đam cũng tb ấy
Đấy là còn tùy :))
Game này có 5 map thôi nhá sao bác nào cũng đồ xin được nhỉ lại còn lv cao thế mình mới có lv 25 mà song rồi đồ trên nguwoif còn chưa đủ thiếu cái mũ rồng. hix học chưa song chưởng, chả set + gì cả :((

hieuna

Đấy là còn tùy :))
Game này có 5 map thôi nhá sao bác nào cũng đồ xin được nhỉ lại còn lv cao thế mình mới có lv 25 mà song rồi đồ trên nguwoif còn chưa đủ thiếu cái mũ rồng. hix học chưa song chưởng, chả set + gì cả :((

mũ rồng mình cũng chưa có

style144

5 map đâu tiên là dễ kiếm đồ nhất, squ khi về nước thỳ nằm mơ mới lụm đc đồ rồg :D , ae chiu khó tích đủ đồ ở 5 map đầu sau đó tích đồ cùi để +, em kiếm đc cả 2 bộ đồ rồg, để dành cho oách nhưng rối woá:( -» tạo chơi lại thương tăg nhanh nhẹn :D

style144

con chơi đao + thủ của mìh mới lv 48 T.T, solo vs thắg cưỡi ngựa ko bơm máu :D, chưa học đc 2 chiu cuối, khó quá, 8 điểm 1 chiu lun, ai hox đc la lên cho ae hox hỏi nhaz , cái nỳ mà chơi wa bt đc thỳ hay wá T.T

LoiPT

con chơi đao + thủ của mìh mới lv 48 T.T, solo vs thắg cưỡi ngựa ko bơm máu :D, chưa học đc 2 chiu cuối, khó quá, 8 điểm 1 chiu lun, ai hox đc la lên cho ae hox hỏi nhaz , cái nỳ mà chơi wa bt đc thỳ hay wá T.T
cày trâu giữ :))
mà vũ khí các bác dùng gì đó, mình thấy mỗi cây khổ sâm là ổ nhất chwua thấy cây nào hơn :)
trò này đầu tư thêm map thì tuyệt nhỉ