• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

3D XPERIA Fish-Hiệu ứng xem đồng hồ 3D sinh động

TruongHan

Super V.I.P
Không biết gọi phần mềm này là gì nhưng nó có hiệu ứng 3D rất sinh động,cũng làm từ file flash nhưng hay hơn nhiều so với ứng dụng nuôi cá trên 5800 :D

1 chú cá vàng bơi tung tăng trên màn hình,nếu bạn dùng tay chạm vào thì lập tức nó sẽ chuyển sang đủ các màu sắc rất đẹp
Bạn dùng tay chạm vào bất cứ đâu trên màn hình sẽ tạo ra 1 hiệu ứng giọt nước lan tỏa,kéo vuốt trên màn hình thì số giọt nước lan tỏa sẽ sinh ra càng nhiều,đồng thời 1 đồng hồ sẽ được hiển thị,rất hay,các bạn thử xem nhé =D>

Chỉnh sửa cuối:

taolahoan

cái này chỉ để chơi chơi thôi hả bạn có làm màn hình chờ được không . nhìn đẹp quá

Fatchoco

Chạy chậm quá, cá không nhạy, toàn chạy ra rìa màn hình ko?
Dí tay vào màn hình hơi lâu một chút là cá như giãy luôn à...khỏi bơi.

Mình vừa Dow về dùng thử xem thế nào mà các Pác kêu ca nhiều wa.Nhưng dù gì cũng phải Thank Pác truonghan đã đóng góp soft...