• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

3G trên HTC Blue Angel

Status
Không mở trả lời sau này.

tebaomang

Cuối cùng cũng đăng ký được mạng 3G \-/

Hướng dẫn sẽ update sau :D

Chỉnh sửa cuối:

thuychinh

hem biết có phải chuyện đùa không nhỉ.Nhìn đằng sau main o2s thì thấy có chữ UMT thui muk.mới nhìn thoáng qua cứ tưởng UMTS mừng hụt.Hay có trò mới sao.Tebaomang mau đăng lên đi.Hùi hoppj ghê.Mà cho biết luôn cả bản rom đang dùng nữa thấy cũng đẹp hê^^

tebaomang

tuyệt,update nhanh bác ơi.bác dùng bản rom nào mà ngon thế?

hem biết có phải chuyện đùa không nhỉ.Nhìn đằng sau main o2s thì thấy có chữ UMT thui muk.mới nhìn thoáng qua cứ tưởng UMTS mừng hụt.Hay có trò mới sao.Tebaomang mau đăng lên đi.Hùi hoppj ghê.Mà cho biết luôn cả bản rom đang dùng nữa thấy cũng đẹp hê^^

Cũng chả phải ROM gì hay mà là giao diện mình tự chế. Sẽ cook một bản ROM với giao diện này khi có thời gian

hoaitri

Cũng chả phải ROM gì hay mà là giao diện mình tự chế. Sẽ cook một bản ROM với giao diện này khi có thời gian

minh kô biết hỏi ở đâu nhủng mình mói đc anh cho 1 con y chang con của bạnMDA nhưng lại kô có cáp rất muốn up bản room của bạn nhưng kô biết dong này có thể up room từ thẻ nhws dc kô nếu đc thì bạn co hướng dẫn minh với, cám ơn bạn rất nhiều. hơi lạc chủ đề mong các mod dừng del bài của em. cám ơn nhiều

minh kô biết hỏi ở đâu nhủng mình mói đc anh cho 1 con y chang con của bạnMDA nhưng lại kô có cáp rất muốn up bản room của bạn nhưng kô biết dong này có thể up room từ thẻ nhws dc kô nếu đc thì bạn co hướng dẫn minh với, cám ơn bạn rất nhiều. hơi lạc chủ đề mong các mod dừng del bài của em. cám ơn nhiều
Mình đã trả lời bên kia rồi. Bạn đừng rải câu hỏi như thế nhé. Thân !

viettrung0101

tebaomang cho anh em ăn dưa bở hả? BA làm gì có 3G. Nên dành thời gian nghĩ cách nào giúp BA kết nối truy xuất mạng nhanh hơn chút, nghe thực tế hơn 3G cho BA đó.

tebaomang

tebaomang cho anh em ăn dưa bở hả? BA làm gì có 3G. Nên dành thời gian nghĩ cách nào giúp BA kết nối truy xuất mạng nhanh hơn chút, nghe thực tế hơn 3G cho BA đó.

=)) Có nghĩ ra được cũng không đến lượt mình =)) nếu nhanh hơn được thì bao nhiêu developers bên XDA-devs đã nghĩ ra rồi. Ít ra cũng làm được cái bộ mặt cho bàn dân thiên hạ chiêm ngưỡng :x Coi như có chút tăng cường nội công cho BA.

Vẫn còn 1 số bug như là khi bắt đầu kết nối thì popup vẫn hiện Connecting to GPRS trong khi mọi thứ khác đều hiện thị 3G :(Chưa tìm được cách sửa)

Chỉnh sửa cuối:

vnndocket

Active Member
Trời! Này là rãnh nè....
Có rãnh thì làm chuyện khác hay lừa trẻ nhỏ đi nha Bro?

tebaomang

sửa chữa rùm beng bh các file dll lẫn hết vào nhau, chưa biết tích hợp làm 1 file cab thế nào :"> sorry

Status
Không mở trả lời sau này.