• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

3G Unrestrictor v1.0 - Phần Mềm Ứng Dụng iPhone!!!

hailua_8

Super V.I.P
Một chương trình ứng dụng rất hay dành cho iphone OS 3.0 với 3G/EDGE dành cho iPhone3G & 3GS!!!
Có thể gọi free VoIP cho những chương trình như Skype, Fring, Truphone...
Xem tv với SlingPlayer.
Xem video độ rỏ nét cao trên YouTube videos.
Tải các apps trên 10mb.
Tải podcasts trên 10mb...

Ứng dụng và làm việc tương thích với:
Skype, Slingplayer, YouTube, AppStore, iTunes Store, Nimbuzz, Fring, Truphone, FriendCaller, SipPhone

Hướng Dẩn:

1. Tải chương trình 3G Unrestrictor v1.0 tại đây.

2. Giải nén và nhúng chương trình theo đường dẩn /var/root/Media/Cydia/AutoInstall.

3. Respring và Reboot iPhone cũa bạn.

Chúc các bạn thành công !!!

To Mod's: Nếu 2 lúa có post trùng, xin Mod's vui lòng delete giùm. Cám ơn Mod's.

CoNhieuTaiLe

sao của mình không thấy có đường dẫn như bạn nói nhỉ. Chỉ thấy đến /Media là hết, ko thấy /Cydia/Autoinstall đâu cả hix

vipboy_9x

Moderator
bạn dùng winscp tao thêm đường dẩn nhá!chú nhớ tạo đúng nhá /var/root/Media/Cydia/AutoInstall.
:))

Knight

Cái này có chạy bằng Wifi được không bạn? Nếu mà chỉ chạy bằng Edge thì hơi bị lục tốn đấy nhỉ! :(

saigon3

Mình xài 3GS Lock không tài nào cài được theo như lời hướng dẫn ở trên ?!!

saigon3

Nhưng không sao cài được bạn à ! chắc có lẽ tại bên nầy đang là hệ 3G chứ không phải như ở VN nên không sao vô EDGE được hết !

hacdienthusinh

bạn cho hỏi sau khi "Giải nén và nhúng chương trình theo đường dẩn /var/root/Media/Cydia/AutoInstall."rồi reboot . sau đó làm tiếp thế nào. tôi ko thấy gì thêm vào cả.>?

XuanTruong

Super V.I.P
bạn cho hỏi sau khi "Giải nén và nhúng chương trình theo đường dẩn /var/root/Media/Cydia/AutoInstall."rồi reboot . sau đó làm tiếp thế nào. tôi ko thấy gì thêm vào cả.>?

Sau khi đã Reboot mà không thấy icon của chương trình thì Bạn vào Cydia để Install hoặc Reinstall một Soft hoặc Games nào đó là HIỆN ICON của chương trình ngay!:D