• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

3rd Việt hóa - Hình ảnh Demo một vài soft Việt hóa

nguyenphuocho

Sau một thời gian nghiên cứu Việt hóa Symbian 3rd, cuối cùng đã thực hiện thành công.
Nhóm OSViet còn đang xử lý Apps nên không thể post soft lên để chia sẻ cùng các bạn.
Xin gửi đến các bạn vài tấm hình (Demo) một vài soft đã Việt hóa thành công.
X-plore_kg_3rd

Máy tạo khó X-plore chạy trực tiếp trên điện thoại.

AnimSpriteLite

Chương trình tạo hình động trên điện thoại.

Thực hiện: OSViet Group
- nguyenphuocho
- nguyentanbinh
- phanhuy18
- anhtamdalat

Last edited by a moderator:

nguyenphuocho

Do còn bị một số lỗi nên không thể post lên được, OSViet sẽ cố gắng trong vài ngày tới

Kojiro

Super V.I.P
Trước hết, xin cảm ơn nhóm OS Việt.

Tuy nhiên các bạn cần chú ý: Nếu muốn quảng bá sản phẩm trên PV xin vui lòng không được đề cập đến trang web các bạn đang tham gia. Chúng tôi không đón chào!

phanhuy18

Trước hết, xin cảm ơn nhóm OS Việt.

Tuy nhiên các bạn cần chú ý: Nếu muốn quảng bá sản phẩm trên PV xin vui lòng không được đề cập đến trang web các bạn đang tham gia. Chúng tôi không đón chào!

Chào MOD mình xin có Ý Kiến chút , tụi mình chỉ Việt hóa Soft và đưa ảnh minh họa chỉ nói tới nhóm OSViet ko đề cập đến trang web bạn nên xem lại trước khi nói chuyện nhé MOD

tiny1990

Sau một thời gian nghiên cứu Việt hóa Symbian 3rd, cuối cùng đã thực hiện thành công.
Nhóm OSViet còn đang xử lý Apps nên không thể post soft lên để chia sẻ cùng các bạn.
Xin gửi đến các bạn vài tấm hình (Demo) một vài soft đã Việt hóa thành công.

cảm ơn các sản phẩm của nhóm OSViet!
Cách việt hóa có đơn giản không vậy bạn. mình vọc soft nhiều quá không còn soft để vọc. Chỉ mình cách việt hóa với. mình nên bắt đầu từ đâu? nhóm của bạn là các bạn gần nhà hay quen biết trên mạng? cho mình tham gia với. Kiến thức cơ bản để có thể việt hóa là gồm những gì?

Kojiro

Super V.I.P
Chào MOD mình xin có Ý Kiến chút , tụi mình chỉ Việt hóa Soft và đưa ảnh minh họa chỉ nói tới nhóm OSViet ko đề cập đến trang web bạn nên xem lại trước khi nói chuyện nhé MOD

Trước tiên, bạn là Mod bạn cũng biết cảm giác như thế nào khi mem post bài màu mè :-? Không được post tô màu chữ nha bạn.

Mời bạn xem tấm ảnh up kèm rồi nói nha! Thấy thời gian mình sửa bài không? trước thời gian bạn post bài 30 phút đó. Không biết bạn biết mình sửa cái gì sau cái dòng OSViet Group không? Chắc là không ha? Xin thưa đó là tên 4rum của bạn đó.

Rất hoan nghênh sự tham gia của các bạn nhưng qui định là qui định. Đưa tên 4rum bạn lên là mình được quyền nhắc nhở.

Cảm ơn bạn đã quan tâm. Có gì cứ PM nhé, nói chuyện đây không tiện.

Đừng dùng PV để quảng cáo cho cái gì đó!