• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[4-6-2010] PhotoBook v1.40.Bản Chính Thức*Cập Nhật*Đa ngôn ngữ ??

phuonxinh

PhotoBook v1.40.Bản Chính Thức*Cập Nhật*Đa ngôn ngữ ??

Phiên bản PhotoBook v1.40.Final cập nhật thêm các tính năng :
*. giao diện chính, đa phương tiện ( được liệt kê tất cả các hình ảnh của thiết bị),
*. sự hỗ trợ font hệ thống,
*. cải thiện tốc độ tải các tập tin và thư mục,
*. tăng thêm các "xác nhận" chủ chốt.
*. Có thể tùy chỉnh sử dụng biểu tượng thư mục "đi lên",
*. bạn có thể làm sạch bộ nhớ cache hình ảnh,
*. vài cải tiến nhỏ khác!
attachment.php
attachment.php

PS: ứng dụng đã tăng các tập tin ngôn ngữ cho các ngôn ngữ Brazil ,Czech, English,Greek,Polish,Slovak,và Tiếng Việt, nhưng ở cài đặt ngôn ngữ của chương trình và cài đặt font lại không có phần thiết lập chọn ngôn ngữ ứng dụng .Các bạn phải tự tùy chỉnh cài đặt ngôn ngữ,ở đây mình đã thiết lập ngôn ngữ cho ứng dụng là Vietnamese.
¤Tải Về: PhotoBook 1.40.Final.SymPViet.zip

Chỉnh sửa cuối:

saodoingoi142

Moderator
Và dĩ nhiên với phiên bản mởi của PhotoBook v1.40 thì cách dùng free_( đầy đủ) tương tự như các phiên bản trước nhé các bạn!!!;;)\-/

phuonxinh

Và dĩ nhiên với phiên bản mởi của PhotoBook v1.40 thì cách dùng free_( đầy đủ) tương tự như các phiên bản trước nhé các bạn!!!;;)\-/

em đã bỏ hết vào gói nén zip (gồm file cài đặt data Hd) cho mọi người rễ tiến hành
bực nhất là ở bản này mang tiếng là đa ngôn ngữ nhưng lại ko đc lựa chọn ngôn ngữ sử dụng

namx3k0

E đã fomat máy và thẻ và làm theo hứơng dẫn để được dùng free vậy mà ko được.E dùng n70 copy tep threads.Lop vào c/system/data và ấn 6 tích vào chỉ đọc để thay đổi thuộc tính.Vậy mà cái đồng chít tiệt đó vẫn chạy. :-((

thanhtungsx

E đã fomat máy và thẻ và làm theo hứơng dẫn để được dùng free vậy mà ko được.E dùng n70 copy tep threads.Lop vào c/system/data và ấn 6 tích vào chỉ đọc để thay đổi thuộc tính.Vậy mà cái đồng chít tiệt đó vẫn chạy. :-((

Chép hết tất cả các file trong Data.zip vào C/System/Data . Sau đó Read-Only thì sẽ ok bạn nhé !:D

phuonxinh

namx3k0 nói:
E đã fomat máy và thẻ và làm theo hứơng dẫn để được dùng free vậy mà ko được.E dùng n70 copy tep threads.Lop vào c/system/data và ấn 6 tích vào chỉ đọc để thay đổi thuộc tính.Vậy mà cái đồng chít tiệt đó vẫn chạy. :-(

Bạn cần đọc kĩ hướng dẫn trong gói nén ở link bài #1 đi nhé.
Sở dĩ mình hd như vậy là để đề phòng có sự thay đổi tệp data ở các bản này và sau nữa trên máy của các bạn