• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

41 PHẦN MỀM HTC KAISER : KaiserSuite V1.0

quocthai75

đúng là một số phần mềm như HTC album; HTC Camera... không chạy trêm WM6.1, em cài thử trên con Neo rồi
dù sao cũng cám ơn bác ancola66 nhiều

NhatToai

Super V.I.P
đúng là một số phần mềm như HTC album; HTC Camera... không chạy trêm WM6.1, em cài thử trên con Neo rồi
dù sao cũng cám ơn bác ancola66 nhiều

Camera Kaiser 3.15 còn Neo có 2.0 làm sao chạy được?Kaiser có TouchFlo và RAM 128 MB nên chạy HTC Album được còn trên Neo sẽ gặp khó khăn là phải rồi.

ancola66

Super V.I.P
thế chp em hỏi có dùng trên O2 mini ko? nhìn nó đẹp wa
Bạn phải đọc chứ :-? Ngay bài giới thiệu mình đã nói là dùng cho 2K5 và 2K6 và màn hình QVGA . Máy của bạn là O2 mini chạy 2K3 thì dùng sao nổi:(

cq_khanh

Chán mấy bác quá. Up link toàn chơi khó anh em. Down 99.99% rùi vẫn chết. Có cái link nào nó dễ hơn thì up đi. Thank !

takaru

Chán mấy bác quá. Up link toàn chơi khó anh em. Down 99.99% rùi vẫn chết. Có cái link nào nó dễ hơn thì up đi. Thank !
không phải tại link đâu . tại mạng và do phần mềm hỗ trợ down của bạn đấy . Mọi người ai cũng down đc hết mà

tranhai

Em tải về dùng thử rồi,thấy thất vọng vô cùng,những cái hay của Kaiser như album,camera đều ko dùng đc cho con softbank của em,cài đc mấy cái sàm sàm ko hà,buồn ghê

lycucu

nhiều phần mềm hay! nhưng các bác nên chọn những cái nào cần dùng để tránh lãng phí bộ nhớ!

ancola66

Super V.I.P
tat cả các link đều die hết rồi lam sao mà dow hix
Link mình giới thiệu vẫn tốt, Bạn thử lại nhé :

informationt

Sao em download không được vậy ta , ai có kinh nghiệm cho hỏi , em cũng đang dùng Kaiser ..!

GinTonic

Đây là một đóng góp rất hay của tác giả cho những ae sài Kaiser nhưng e nghỉ sẽ hay hơn nữa nếu chủ topic dành ra chút thời gian giới thiệu sơ qua về tính năng của các soft để ae có thể dễ dàng biết và chọn lựa những soft nào mình cần mà cài vào máy thì sẽ hay hơn nữa.E xin chân thành cảm ơn những đóng góp của bro ancola66 đối ae Kaiser