• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

55 Themes By FlamEmo

titanlys

:(( cái hình thì xem ko được vì nó post bằng hostlink còn cái địa chỉ down load thì vào nó trống trơn...:(...mong anh coi lại mấy cái link hjc hjc

tommynguyen1961

:(( cái hình thì xem ko được vì nó post bằng hostlink còn cái địa chỉ down load thì vào nó trống trơn...:(...mong anh coi lại mấy cái link hjc hjc

Link download vẫn bình thường mà bạn. Cái hình mình chỉ post chung thôi vì tới 55 cái hình post lên từng cái lâu lắm.

lucky000

Các bác cho em hỏi : Để trở thành V.I.P Member thì có phải đóng tiền hay lệ phí gì cho diễn đàn không?

vnpt1706

Các bác cho em hỏi : Để trở thành V.I.P Member thì có phải đóng tiền hay lệ phí gì cho diễn đàn không?

Để trở thành V.I.P Member ấy à ! Hình như là chỉ cần đóng góp những gì có ít cho diễn đàn và anh em

khoa123

cầu cho cái này là của p990i em mới down,vì của máy khác thì cái chỗ hiện bin và sóng nó trắng xóa nhìn thấy là nản

alabao1983

Trong máy mình có gần 100 themes, cứ thấy đẹp là load..kaka..Thanks pác..Mà mình ko thấy cái gì hay hay cho Tết Nguyên Đáng năm nay nhỉ? Up lên đi mấy prò..

Vitcon321

ac Theme thì có từ lâu7 rồi cũng đep nhưng Bộ Icon của nó có thì cag dep hơn nhìu .search Toàn icon flamemo dành cho W950i ko