• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

5800 bị lỗi Chủ đề Thanh danh bạ

vgncr290n3

của e từ lúc up lên FW21 mới = wifi thì các thứ ngon lành , mỗi cái chủ đề Thanh danh bạ của màn hình chủ là bị lỗi thôi ...

Ai biết ko ạ

hidenman

Ghi câu hỏi ko rõ ràng làm sao bít mà giúp đc bạn. Lỗi là lỗi như thế nào cho xin cái SS nha

Kenji1992

lỗi như thế nào , bạn nói rõ đc hơn hok . nói rõ mình mới giúp đc chứ

mjayz

Lập topic để spam à ??? ............ bạn đang đùa với mod huh ? ... mod ơi chém bài này đi :D

Kenji1992

Lập topic để spam à ??? ............ bạn đang đùa với mod huh ? ... mod ơi chém bài này đi :D

pa cũng là 1 người sipam , hok biết chủ topic này đi đâu mà hok trả lời bài này nhỉ

vgncr290n3

tức là khi e chuyển sang chủ đề Thanh Danh Bạ thì màn hình chính e bị lỗi
ấn vào danh bạ với bàn phím số đều ko đc , không thay đổi được ảnh của 4 cái contact trên màn hình chính ấy

mrloi22

Nhờ các bạn giúp dùm mình, máy minh cũng vừa up phiên bản 21 thì camera tối thui ko chụp dc, mong các bạn chỉ dùm, thanks

kidkylin

tức là khi e chuyển sang chủ đề Thanh Danh Bạ thì màn hình chính e bị lỗi
ấn vào danh bạ với bàn phím số đều ko đc , không thay đổi được ảnh của 4 cái contact trên màn hình chính ấy

vào Settings kích hoạt lại 1 cấu hình khác xem sao ?

Nhờ các bạn giúp dùm mình, máy minh cũng vừa up phiên bản 21 thì camera tối thui ko chụp dc, mong các bạn chỉ dùm, thanks

Thử *#7370# code 12345 để biết thêm chi tiết.
Nếu ko khắc phục được thì FLASH lại 1 FW khác.

P.s: Nếu 2 cách trên mà vô hiệu thì Nokia care thẳng tiến.

hidenman

Cái vụ này lâu lâu cũng bị. Bấm nút camera bên thân máy thì nó lên 1 màu đen thui nút 3 gạch có nút album ảnh có chỉ ko có nút exit và option. Mình bấm thêm 1 lần nút camera nữa thì thấy nó trở lại bt. Ko bít tại sao, chắc do nó sử lý ko kịp

Hoden

Super V.I.P
Cái vụ này lâu lâu cũng bị. Bấm nút camera bên thân máy thì nó lên 1 màu đen thui nút 3 gạch có nút album ảnh có chỉ ko có nút exit và option. Mình bấm thêm 1 lần nút camera nữa thì thấy nó trở lại bt. Ko bít tại sao, chắc do nó sử lý ko kịp

vào camera >>cài dặt>>phục hồi camera xem hết không nếu không hết chắc phải ra care rồi.máy n81 mình cũng bị 1 lần.

Hoanpro

chủ đề khác vẫn bt , chỉ có chủ đề Thanh danh bạ bị lỗi thôi

Posted via Mobile Device

Mình cũng đã từng bị như bạn nói đó. Xứ lý bằng cách vào cài đặt để khôi phục cài đặt gốc, nhập mã code. Nhưng sau khi bạn chuyển sang chế độ phím tắt ở màn hình, thì bị lại hiên tượng trên. Nên đừng cài chế độ phím tắt vội. Mà hãy *#7370#. nếu không muống mất phần lưu trong danh bạ, lich, ghi chú thì nhập *#7780#. Thử xem nhé