• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[5800XP] CFW C6 V20.0.42 Super Excellent Final by vutaikt

vutuan472

đại hoc==> học đại thuiz mà lo gì bạn,mà cấp 3 thi sớm thật trước noel nữa,lo hưởng thụ bản cook mới nỳ y,ko biết chừng nào mới có hàng vậy anh vutaikt

nttnn175

giống mình hum nay làm rất ok ! có tinh thần JAF bản của bạn rùi. tối rùi up lên đi bạn ơi ;;)

Em miss mẹ nó con Công nghệ chế tạo máy III roài...năm cuối roài mà củ chuối thế này...không khéo 7 năm mới ra được trường mất :(. Xin lỗi vì Spam. Mod cứ xóa nếu thấy không hợp lệ :(

mrquyen1993

Em miss mẹ nó con Công nghệ chế tạo máy III roài...năm cuối roài mà củ chuối thế này...không khéo 7 năm mới ra được trường mất :(. Xin lỗi vì Spam. Mod cứ xóa nếu thấy không hợp lệ :(

he he đợi tớ đi học cùng cho vui có ai muốn test bản mới của tớ ko nhi? link đây nè ^^ chủ thớt cho bon chen tí

Cập nhật bản mới trang 1 #4

Chỉnh sửa cuối:

chjpkute

Sao cuối năm lại thi đại học nhỉ hihi mình ở hà nội nên kô biết bạn thi gj nưã ...chúc thi tốt nha ..mà b úp nhanh nha nh mình hồi hộp wá

vutaikt

các bạn chờ vài phút nữa nha
mình chắc chỉ post dc bản 4x4 thui
nói chung bản này chạy mượt ngon cảm ứng siêu nhậy pin tiết kiệm tối đa nghe nhạc cực hay lun....
có lẽ đây là bản cook cuối cùng của mình cho 5800 vì sắp lên đời N8
bạn nào muốn có bản 3x4 thì nhờ các bạn trong forum cook hộ nha. mình fari 2 hôm nữa mới rảnh đc
thanks

mình cook font mặc định từ bản của c6v20.41 của binh24 vào có sao ko a? Ah cho e xin thông tin về nhữg fần mềm đã cook vao room đi a. Killme. Mencheck... Còn jk nữa?tại tính jaf lần cuối nên hỏi kĩ ty' :">

thanhhaifire

mình cook font mặc định từ bản của c6v20.41 của binh24 vào có sao ko a? Ah cho e xin thông tin về nhữg fần mềm đã cook vao room đi a. Killme. Mencheck... Còn jk nữa?tại tính jaf lần cuối nên hỏi kĩ ty' :">

cook font ko sao, nhớ xóa font cũ. bạn xin thông tin để remove nó hả

ko fải remove ma coi có đủ hem để cook thêm y muh;)) , là nó đủ giống bản bình24 thjc ok oy. Ah cho hỏi bản này có khung đồng hồ khi ẩn màn hình chính ko?

thanhhaifire

ko fải remove ma coi có đủ hem để cook thêm y muh;)) , là nó đủ giống bản bình24 thjc ok oy. Ah cho hỏi bản này có khung đồng hồ khi ẩn màn hình chính ko?

còn pm thì trên bài #1 đã nói đó, bạn thich thêm thì cứ cook vào

có đồng hồ mình nhớ có chỉ rùi mà ta. thoi nói lại:
sửa file widgetconfiguration theo đường dẫn"\private\200159c0\install\profile\hsps\00
- <configuration>
- <control>
- <settings>
- <item id="profilewidget">
<property name="removable" value="false" />
</item>
</settings>
</control>
</configuration>

h3ll

ai có Vietmap như bản cook của Mathanh cho mình xin để cook dzô .Thankss