• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

7 ngày chết chóc ( bệnh tim đừng nên chơi)

nguyenpa

Super V.I.P

7 days

Gam 3d thể loại hành động, có âm khá rùng gợn, đồ họa đẹp, dung lượng cao ~ 9MB.
cách chơi: chưa chơi nên ko biết.
di chuyển = phím 4 chiều & 2,4,6,8
xem bản đồ = phím *

[HIDE="thank"]link 1: http://s1.dosya.cc/7days_FULL_.rar.html
link 2: http://www.4shared.com/file/38463177/3a19bafa/7days_FULL_.html?dirPwdVerified=a7061943[/HIDE]

Test ok N95

ngocthach

thanks roi ma hok thay dc link la sao ta..reloadd cung vay..po'tay ru`j...sry nha..may mjnh hom nay ko danh dc tieng viet T_T

chaulo

CÀI VÔ NHƯNG KO CHOI DƯỢC BAN ƠI, MÌNH CLICK VÀO NÓ CỨ DỨNG IM, BẠN CHỈ DÙM MÌNH VỚI, THANKS .

kecuoigio

đã chơi thử rồi cũng chỉ có âm thanh rùng rợn và chạy đi chạy lại mãi chả qua được bài, save rồi sau đó thoát ra vào load game thì bị out ra luôn chả hiểu gì cả chán

tunhan

đã chơi thử rồi cũng chỉ có âm thanh rùng rợn và chạy đi chạy lại mãi chả qua được bài, save rồi sau đó thoát ra vào load game thì bị out ra luôn chả hiểu gì cả chán

uh...tui củng bị giống bạn vậy đó ,save rồi vào lại là bi out ra thôi . mình xài n82 ,có ai khắc phục dc kg vậy ?:-??

minhbuu

Thắc mắc khi chơi trên Nokia 5700

khi chơi qua day2 save lại rồi load lại cảnh đó thì tự nhiên thoát ra màn hình luôn.Làm mình ko thể chơi tiếp được.:(( trò chơi bị lổi hay sao đó?

minhbuu

Mình xài 5700 củng bị vậy, nghe nói bị thiếu ram hay sao đó bạn àh. mua ram 1gb gắng vào chắc là vô tư ^^

DEVIL_BESIDE_YOU

Chắc tại nó năng quá nên ram ko đủ hỗ trợ nên bi uot ra thôi ...các bác Up dt lên FW v20,v21 sẽ chơi đỵơc thôi mà

minhbuu

Up FW v20 v21 là sao? Bác nói rõ hơn 1 tý đc không? Máy của mình là V 03.83.1 up lên làm sao?