• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

^.^***---___CFW N97v30 for 5530~523x~5800~very good!!!___---***^.^

ganang1234

ý mình là cái menubar ấy là những soft gì ấy...:D
ah...mình hiểu rồi,là các app: chỉnh độ sáng,xplrore,khóa..vào 1 số chỗ thì chỉnh độ sáng thay bằng app nhắn tin:D

wow wow wow,lại 1 bản cook mới,lần này thì gãi đúng nhiều chỗ tớ ngứa lắm nhá ganang123 ơi :))
Tiếc là chỉ thanks được 1 lần =))
:)):)) lần này thì khỏi kêu ngứa nha=))

heroducanh91

ah...mình hiểu rồi,là các app: chỉnh độ sáng,xplrore,khóa..vào 1 số chỗ thì chỉnh độ sáng thay bằng app nhắn tin:D

:)):)) lần này thì khỏi kêu ngứa nha=))

đang nghịch e nó :D, chơi game mượt ghê.
chờ tí test cái nghe nhạc :))

ganang1234

đang nghịch e nó :D, chơi game mượt ghê.
chờ tí test cái nghe nhạc :))
nhạc thì khỏi chê bác ah:))
p/s: ae 523x-5800 ai jaf rồi thì nêu cho mình xin cái cảm nhận nhé,xem có lỗi j ko vì đây là lần đầu mình tập port 5530 cho các máy khác nên cũng sợ không tránh khỏi 1 vài lỗi:p

mirtkun

Thật sự kết bạn rồi đấy..nghe giới thiệu đã thật..vừa down xong test thử và sẽ có ý kiến trong giây lát

kenluz

bạn gữi mình font chữ dc ko thấy font đẹp wá tks nhiều nèk bản này rất tuyệt nhưg mình k tkick mấy icon này cho lắm mình tkich theme bạn cko mình cái theme lun nhé ^^ bản CFW tuyệt cú mèo

mirtkun

bạn cho mình hỏi ứng dụng wiget trên ảnh là thật hay lừa tình vậy...nếu thật bạn share được ko???

ganang1234

bạn cho mình hỏi ứng dụng wiget trên ảnh là thật hay lừa tình vậy...nếu thật bạn share được ko???
bạn qua box ứng dụng có mà,link đây http://www.pdaviet.net/showthread.p...1011-s60v5s3annabelle-widget-du-bao-thoi-tiet
5233 chụp hình bằng cảm ứng không được bạn ơi.:D
mình cũng biết là có lỗi đó nhưng đã thử tìm mọi cách mà vẫn ko fix được,ae nào có mod fix chụp phím cảm ứng cho 5233 thì chia sẻ cho ae nhé!!

zrayaz

Member
Sax,có chỗ ngứa nè,ko mod đèn lim dim,báo đèn đỏ khi sạc hả :-?

ranhomang11

T có ý kiến nho nhỏ thế này. b thay cái nút back ở menubar thành hình khác đi. trông nó hơi buồn cười...nhìn sẽ thấy. :)) :)) :))

zrayaz

Member
T có ý kiến nho nhỏ thế này. b thay cái nút back ở menubar thành hình khác đi. trông nó hơi buồn cười...nhìn sẽ thấy. :)) :)) :))
:)),tui thấy nãy h mà nhìn kỹ nó độc độc,nhất là lúc để đt nằm ngang =)),thật liên tưởng =))

Radium

Moderator
chúc mừng pro lại ra bản mới. Tiếc là mình chưa test dc. Con 5530 sau mấy tháng không đụng tới h ra care rồi. Thans trước lấy tinh thần nhé!

ganang1234

Sax,có chỗ ngứa nè,ko mod đèn lim dim,báo đèn đỏ khi sạc hả :-?
ngứa j,tôi cố tình k cho vào đó:p mới tìm ra nguyên nhân gây xung đột 1 số phần mền là do mod đó nên k cho vào,với lại sẽ tiết kiệm pin hơn:)

longtrai

bản này cho 5530 ngon, bạn nào xài 5530 thì flash trải nghiệm nhanh

thanks chủ thớt !!

quyvuong888

chết tía r ôg a ơi. Hqa e fix lại theme. Theme cũ này có nhữg icon e add vào hơi nhỏ nên fix lại.
*ae chú í* nếu xài menubar mà thấy tốn pin thì tắt đy là đc. Chứ k phải do fw. Hqa mình test thử r, xài kái đó tốn pin lắm!
đây là hình ảnh trên máy mình sau khi sửa theme:

ai muốn sửa lại theme thì nhét cái NÀY vào rofs2 nhé!!!!

A Dương đưa cái này lên #1 cho mọi ng dễ quan sát!!

Chỉnh sửa cuối:

dechiu9x

a ơi...bản cho 5800 jaf xong *#0000# máy báo là 5530,ko chup ảnh đc...đèn flash ko bật đc..làm sao đây a?mong a fix lai sớm :D..mà cho e xin pass unrar core 5800 :)

bangvanthuat

bản này vẫn giống mấy bản khác chỉ thay đổi theme thôi mà. không có gì gọi là đột phá cả.:mad:)