• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

^.^***---___CFW N97v30 for 5530~523x~5800~very good!!!___---***^.^

chjckenboy_18

bản này edit những j để nêu ra mình cho lên #1 cho ae nào thích thì dùng;;) dạo này bận quá nên cũng k onl mà giúp ae thường xuyên đcX_X

mình cũng k nhớ rõ nữa tại từ hồi dùng bản này tải kèm mod fix về cho vào rofs2 rùi dùng đc lun, mình đưa máy bố dùng rùi! để trong laptop có mấy bản cho 5k8 mà! :D

tuanmailove

a ganang1234 oj ban a up len sau 8h su dung e thay tuog doj on djh chj thay xuat hjen loj la: neu mjnh dung 3g vao mang thj may thjh thoang bi restart con 2g thj ko van de gi a ak! A sua loi nay gjup e dc ko?

ganang1234

a ganang1234 oj ban a up len sau 8h su dung e thay tuog doj on djh chj thay xuat hjen loj la: neu mjnh dung 3g vao mang thj may thjh thoang bi restart con 2g thj ko van de gi a ak! A sua loi nay gjup e dc ko?
do máy mình ko có 3g,với lại mình chưa thấy lỗi đó bao giờ bạn ah nên chắc mình potay thôi^^

tuanmailove

the ban dung may gi? Ak bj noj nua la vao xem anh ko xoa dc anh may bao: loi he thong. Ban gjup mjh sua dj!

bebivodoi

dạo này box CFW k còn nóng như trước nữa nhỉ, 1 2 hôm nữa mình sẽ up 1 bản CFW N97mini v30 ( CFW cổ điển k dùng miniCMD, cứ dùng rồi xem so sánh thử xem có thua MiniCMD k nhé ) mà mình đã dùng rất lâu nhưng chưa share ( do cá nhân hóa nhiều quá nên ngại post), mình sẽ chỉnh sửa lại cho hợp vs tất cả mọi ng, mọi ng ủng hộ nhé!

Radium

Moderator
dạo này box CFW k còn nóng như trước nữa nhỉ, 1 2 hôm nữa mình sẽ up 1 bản CFW N97mini v30 ( CFW cổ điển k dùng miniCMD, cứ dùng rồi xem so sánh thử xem có thua MiniCMD k nhé ) mà mình đã dùng rất lâu nhưng chưa share ( do cá nhân hóa nhiều quá nên ngại post), mình sẽ chỉnh sửa lại cho hợp vs tất cả mọi ng, mọi ng ủng hộ nhé!

đương nhiên rồi bạn :D ủng hộ 2 tay 2 chân

ganang1234

bạn qua topic a bún down mod fix sửa lỗi camera hiện đang dùng về ném vào nha,chắc do fix camerar nên mình quên chưa chỉnh mod đó
rất hoan nghênh tinh thần của bạn;;)=D>

bebivodoi

1 số hình ảnh vừa Flash xong, có thể ngày mai anh em sẽ có hàng mới

[/]
click vào hình để xem ảnh nhé

Chỉnh sửa cuối: