• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

About chi tiết về chú dế yêu của mình

hugon72

Phần mềm kích thước nhỏ mà đã có từ lâu..giờ vọc lại vẫn thấy nhiều sự ngỡ ngàng của nó.trong các bạn đẽ từng nhấn *#0000# để được biết thêm về phiên bản...ngày sản xuất của máy mình... hoặc *#06# để lấy imei để lấy code chẳng hạn , nhưng các bạn nào đã biết được máy mình được xuất xứ từ đâu , pin ntn?..
Đây pm nhỏ giúp bạn hiểu hết từng nơi chôn nhau cắt rốn của dế ,kích thước màn hình,nơi sản xuất của máy,pin , sóng ... bạn test vui nhé,(vì chỉ có TMADict,siêu dịch nên mạn phép kô can thiệp sâu vào bên trong pm vì rất lộn xộn nhiều thứ khó dịch theo ngôn từ ...mong các bạn thông cảm và mới bể máy nên chưa cập nhật hình.hẹn khi nào rảnh sẽ cập nhập sau:()

bossman

Phần mềm này rất có ích, các bác đại cao thủ trong PDA chung tay việt hóa hẳn hoi cái PM này đi, quả thực rất hay :)

TruBic

Well-Known Member
Phần mềm này rất có ích, các bác đại cao thủ trong PDA chung tay việt hóa hẳn hoi cái PM này đi, quả thực rất hay :)
đã kiểm tra các ngôn ngữ nằm trong file app nhiều quá ko thể VH hoàn chỉnh được. Đúng là Phần mềm nhỏ mà ngôn ngữ ko nhỏ. Đợi trubic Vh xong cái opera 8.65 (chắc chiều mai up lên) sau đó sẽ fix lại cái àbao này hehe.

Posted via Mobile Device

anhtamhcm

Cần gì đến "Đại Cao thủ" mới xử được bạn. Dùng MobilHex thì bạn có là Gà mấy cũng xử được thôi>:)

haichung

Cần gì đến "Đại Cao thủ" mới xử được bạn. Dùng MobilHex thì bạn có là Gà mấy cũng xử được thôi>:)

thế mong bạn xử lý cho mọi người dùng được ko!ứng dụng nhỏ nhưng rất hay!thanks!

hugon72

Posted via Mobile DeviceViệt hóa ko khó,bản thân cũng đã việt hóa gần như hoàn chỉnh nhưng cái khó là ngôn ngữ việt hóa nó mà dịch nửa này nửa nọ đọc xog thấy kỳ kỳ đểu đểu thế nào ấy.ngôn ngữ màn hình,nhà sản xuất ....nhức đầu nên để nguyên bản thì hay hơn với lại ngôn ngữ trong app phức tạp đang dịch nó tự out vào lại ko bít đâu mà mò cả.Nói chung mình đọc mình hiểu là được rồi hihi

anhtamhcm

Posted via Mobile DeviceViệt hóa ko khó,bản thân cũng đã việt hóa gần như hoàn chỉnh nhưng cái khó là ngôn ngữ việt hóa nó mà dịch nửa này nửa nọ đọc xog thấy kỳ kỳ đểu đểu thế nào ấy.ngôn ngữ màn hình,nhà sản xuất ....nhức đầu nên để nguyên bản thì hay hơn với lại ngôn ngữ trong app phức tạp đang dịch nó tự out vào lại ko bít đâu mà mò cả.Nói chung mình đọc mình hiểu là được rồi hihi

Nói như bạn vậy thì không nên Việt hóa phần mềm này làm gì! Cứ để nguyên bản gốc rồi Up qua S60 - PHẦN MỀM ỨNG DỤNG cho gọn

Nửa nạc nửa mỡ đau hết cả mắt>> Trừ những phần mềm quá khó mới phải để như vậy

TruBic

Well-Known Member
Nói như bạn vậy thì không nên Việt hóa phần mềm này làm gì! Cứ để nguyên bản gốc rồi Up qua S60 - PHẦN MỀM ỨNG DỤNG cho gọn

Nửa nạc nửa mỡ đau hết cả mắt>> Trừ những phần mềm quá khó mới phải để như vậy

đúng rồi em cũng tán thành ý kiến anhtam em thử VH lại nhưng thấy không ổn ở File app thí dụ thừ My phone dịch ra là Điện thoại của tôi như vậy dư tới 10 ký tự mà nếu có rút gọn viết tắt cũng vẫn còn dư ký tự nên ko muốn Fix lại nữa.

jimmi_qyu

CÁi about này ở menokia có rồi nhưng toàn chữ Ả rập nên không biết đường vh, nay bạn vh rồi thì cũng hay thật đấy. Thank 4shared