• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AccelBall 3D-Hỗ trợ máy có Accerlometer (N95,N82,..)

toan_829

[video=youtube;wqEl3_TpZuI]http://www.youtube.com/watch?v=wqEl3_TpZuI[/video]
Tình cờ 1 bạn trong diễn đàn hỏi về pm này,thấy ngịch cg hay hay nên post cho a e,nếu topic k hợp để riêng thì Mod gộp vào pm python giúp e nha
Đây là pm python chỉ hỗ trợ cho các máy có cảm ứng chuyển động n95,n82,...:DNghiêng máy sang bên trái,phải,trước,sau để thấy sự chuyển động của quả bóng.Sử dụng phím số để thay đổi phạm vi chuyển động quả bóng... phím 5 chiều để thay đổi thông số: rung,..và 1 vài cái khác chờ a e khám phá

P/S : diễn đàn mình up file đính kèm khó quá.:((

Chỉnh sửa cuối:

Chienkon88

Em ấn vào chữ Home ở phía trên cùng góc bên trái trước , rồi chọn file là up được đó Toàn à :D

Good Luck !

mckenzise

Mình cài rồi nhưng kô đc . Bạn cho hỏi là cài bản Python nào vậy ?

Àh mình cũng cài Python nhưng cài vào nó báo Lỗi cập nhật hoài .

Bạn biết xóa dứt điểm Python ở thư mục nào ko chỉ mình với để mình xóa !

toan_829

Python mình dùng là bản Super_Python_1.46_with_PIP_Standard_C_1.60_-_SymPViet......bản đó cài vào bộ nhớ máy.MÌnh dùng rất ổn định với tất cả pm python mà mình đã down về..còn xóa thì chỉ vào ứng dụng xóa thôi,xóa k hết hoặc làm hết cách k khắc phục đc thì tốt nhất 4mat máy và thẻ mặc dù đây là hạ sách...:(
Chúc bạn thành công =D>

Chienkon88

Bạn qua đây tham khảo xem trong máy bạn còn những file python nào thì dùng xplore vào đó xóa đi nhé :

http://www.pdaviet.net/showthread.p...1-Việt-Nam-Cài-trên-ổ-E-(Chạy-mọi-ứng-dụng-Py)

Good Luck !

mckenzise

Đã cài đc nhiều bản Python nhưng PM vẫn kô chạy :|

Chắc nó chỉ hỗ trợ cho N95 8G hay sao ấy !

mckenzise

hỏi tí khí k phải : bác dùng máy nào? test rất ok trên N82 nhé :(

Ui trời , mình dùng N82 Black V31.0.016 đây . Cài bản PowerPython4All nhưng kô chạy đc .

Vậy bạn cài bản Python nào ?

toan_829

Ui trời , mình dùng N82 Black V31.0.016 đây . Cài bản PowerPython4All nhưng kô chạy đc .

Vậy bạn cài bản Python nào ?
Tặng bác bộ super python + python runtime 2.0 + scriptshell (cái UltraPower Pack E là bộ cài trên thẻ-cái này là 1 bộ khác).Còn mình dùng super python 1.46,runtime và scriptshell 2.0.
Chúc bạn thành công :D

z01222282682

Tặng bác bộ super python + python runtime 2.0 + scriptshell (cái UltraPower Pack E là bộ cài trên thẻ-cái này là 1 bộ khác).Còn mình dùng super python 1.46,runtime và scriptshell 2.0.
Chúc bạn thành công :D

python thì mình biết có vài bộ,mình đang dùng bộ cài E,thấy cũng ngon......kô biết còn bản nào ngon hơn kô?

toan_829

HÌnh như fp2 k xài đc hả chủ thớt , n85 với n86 đều k xài đc , bấm zô cứ im thin thít

iem hok có máy test nên hok rõ lắm,nếu làm đủ mọi cách mà vẫn k đc thì có lẽ k hỗ trợ thật.sr bác nha :(