• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Accelerometer] FB Twister

Kojiro

Super V.I.P
Game tương tự game bắn trứng trên PC :)

Máy phải có Accelerometer nhé!

Chỉnh sửa cuối:

bb8868

Bổ sung giúp bạn nhé Nếu máy có hỗ trợ Accelermeter mà chưa cài plugin thì các bạn tải thêm pm này để chơi cảm ứng nhé

Chỉnh sửa cuối:

nguyenvansang

Well-Known Member
Các anh có thể cho thêm hướng dẫn chơi để tăng phần hứng thú ko ạ! Để thế này thì ko rõ cái chức năng cảm biến sẽ làm gì trong games ?:D

bb8868

Các anh có thể cho thêm hướng dẫn chơi để tăng phần hứng thú ko ạ! Để thế này thì ko rõ cái chức năng cảm biến sẽ làm gì trong games ?:D

Game này dễ thôi mà. Nếu máy của bạn đã hỗ trợ cảm biến thì khi vào chơi sẽ không phải bấm phím để chỉnh hướng bắn mà chỉ cần nghiêng máy qua trái hoặc phải để điều chỉnh hướng bắn . ( 1 chút lạ lẫm thôi mà )

Kojiro

Super V.I.P

VIP làm biếng nhỉ, cài vào là biết ngay mà :D

thedat007

Mod cho mình hỏi . Mình đang sài n82. Cài các ứng dụng hổ trợ lắc tay ví dụ như nokmote. Cài vào sử dụng một lát là máy bị đứng luôn, rồi máy tự khởi động lại. Mình bị nhiều lần như thế rồi. Mình hỏi đây là do phiên bản phần mềm bị lỗi hay phần cứng bị lỗi vậy...?

Kojiro

Super V.I.P
Mod cho mình hỏi . Mình đang sài n82. Cài các ứng dụng hổ trợ lắc tay ví dụ như nokmote. Cài vào sử dụng một lát là máy bị đứng luôn, rồi máy tự khởi động lại. Mình bị nhiều lần như thế rồi. Mình hỏi đây là do phiên bản phần mềm bị lỗi hay phần cứng bị lỗi vậy...?

Không phải lỗi Pm cũng chưa chắc lỗi phần cứng. Tất cả các Pm đều vậy hay chỉ các ứng dụng Accele?

thedat007

CÁC ứng dụng liên quan đến Accelerometer hay bị đứng. Các phần mềm khác thì ok, chỉ thỉnh thoảng do mình thao tác bấm máy nhanh quá thì máy cũng bị treo rồi khởi động lại . Thông thường bình tắt chế độ tự xoay màn hình. Lúc mình mới mua máy từ thế giới di động về. Cắm phone nghe nhạc được chút xíu thì máy tự khởi động lại, vào wifi cũng bị treo rồi khởi động lại. Sau đó thì mình format máy bằng *#7370#, đến bây giờ thì máy không bị tình trạng này nữa, nhưng đôi lúc cũng treo máy và khởi động lại khi mình bấm nhanh quá. Thanks Mod!!!

kykiske79

CÁC ứng dụng liên quan đến Accelerometer hay bị đứng. Các phần mềm khác thì ok, chỉ thỉnh thoảng do mình thao tác bấm máy nhanh quá thì máy cũng bị treo rồi khởi động lại . Thông thường bình tắt chế độ tự xoay màn hình. Lúc mình mới mua máy từ thế giới di động về. Cắm phone nghe nhạc được chút xíu thì máy tự khởi động lại, vào wifi cũng bị treo rồi khởi động lại. Sau đó thì mình format máy bằng *#7370#, đến bây giờ thì máy không bị tình trạng này nữa, nhưng đôi lúc cũng treo máy và khởi động lại khi mình bấm nhanh quá. Thanks Mod!!!
Sao kô thấy link nhỉ? Aj cho mình xin link vs.

TieuQuanGia

Cái này cài cho N86 lên icon nhưng không vào game được?!

Mình test trên N95 (8G) cũng ok bạn ah, chắc đt bạn ko hỗ trợ. game này mặc dù thể loại cũ nhưng có kết hợp chơi cảm biến nên rất hay,âm thanh lớn và vui nhộn nữa=D>