• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Accelerometer] Resco Bubbles v1.00 S60v3- Lăn Cảm Ứng

Kojiro

Super V.I.P
ủa bác ơi, Mình vừa khởi động lại máy và vô chơi lại được, mặc dù chưa cài Acclerometer. Vậy là sao nhỉ?

Nếu máy bạn đã từng cài megapymodulepack thì có thể là chơi được, do trong gói đó thường có kèm theo cái Accele này.

romano81

Có lẽ thế vì mình đã từng cài megapymodulepack nhưng đã remove rồi. cám ơn bác đã nhiệt tình giúp đỡ

van99999

MÌnh sài N96 cài được nhưng vào ko biết choi sao no cứ dứng im ah buon wa.

mucelago

Active Member
Hic, chơi tới cửa 39 thì viên bi teo nhỏ và phải chen qua 1 khoảng cách khá hẹp giữa các đầu lâu. Không qua nỗi :(

NS6

Các bác cho 1 cái thằng ngu dân như em hỏi tí : N78 có cái acce đó ko và có cài(chơi) đc mấy cái này ko?Sao em thử down cái file acce của bác KJR về,cài vô máy nó báo Update Error?Báo thế chả hóa ra máy em có acce rùi à?(em đã cài megapymodulepack trước đó)

dvietnam

Có mỗi game nảy thui ah các bác. Còn cái nào hỗ trợ chuyển động ko up lên cho mình xin với. thanks

S

simkiller

Guest
Tested trên N95 8gb. Game hay , cám ơn nhiều!

bep1102

Ai chơi về nước game này chưa... hay quá khó như thế này thì với đáng chơi chứ...hihi.thank nha