• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ACE PDA ĐẮKLĂK - ĐẮCNÔNG OFF ĐẦU XUÂN

w2k

ACE thống nhất quán cafe nào để đưa lên trang nhất nào. Tuần sau du hí roài...

2356

ACE thống nhất quán cafe nào để đưa lên trang nhất nào. Tuần sau du hí roài...

Anh Thoại ở xa nhất, anh hỏi ý kiến anh Thoại xem sao, nếu được thì xưa và nay cho hay anh ;)) Sáng mới đi ngang wa thấy nó treo cái băng rôn quảng cáo hoành tráng quá :))
Mai máy hư hok anh ;;) Có đi cưới được hok để em còn biết đường nào ;;)

w2k

Anh Thoại ở xa nhất, anh hỏi ý kiến anh Thoại xem sao, nếu được thì xưa và nay cho hay anh ;)) Sáng mới đi ngang wa thấy nó treo cái băng rôn quảng cáo hoành tráng quá :))
Mai máy hư hok anh ;;) Có đi cưới được hok để em còn biết đường nào ;;)

pác Thoại có xe kon ko fải lo e ah :D. Vậy thống nhất wán Xưa&Nay nhé.
Máy móc ko hỏng a ép nó fải hỏng trc 3h để đi cho kịp :D

nam470

Hôm đám cưới khách đông quá, chỉ uống với anh em được mấy ly bia, thông cảm nhé, do phát sinh nhiều quá nên ko dự đoán được.
Anh em đi dự đám cưới được, mình chân thành cảm ơn.
Chủ nhật này sơ sơ có 3 cái thiệp mời đám cưới nữa rùi, 1 cái bố mình đi, 1 cái cả vợ và mẹ mình đi, còn 1 cái thì chắc là mình đi-hic. Để xem hôm đó thế nào, nếu gửi được thì mình sẽ đi off với anh em, nếu ko gửi được thì mình off lần 1 vậy :(:)(:)(:)((

w2k

Hôm đám cưới khách đông quá, chỉ uống với anh em được mấy ly bia, thông cảm nhé, do phát sinh nhiều quá nên ko dự đoán được.
Anh em đi dự đám cưới được, mình chân thành cảm ơn.
Chủ nhật này sơ sơ có 3 cái thiệp mời đám cưới nữa rùi, 1 cái bố mình đi, 1 cái cả vợ và mẹ mình đi, còn 1 cái thì chắc là mình đi-hic. Để xem hôm đó thế nào, nếu gửi được thì mình sẽ đi off với anh em, nếu ko gửi được thì mình off lần 1 vậy :(:)(:)(:)((

cưới treo j???? bỏ đê :))

ninjarock3002

Tình hình là mai về Gia Lai. Không biết có lên kịp tham dự không đây. :(. Sao không có máy bay Gia Lai- Buôn Mê Thuột nha. he:-??

kenzzi

Tình hình là mai về Gia Lai. Không biết có lên kịp tham dự không đây. :(. Sao không có máy bay Gia Lai- Buôn Mê Thuột nha. he:-??

ừ, anh thích suy nghĩ của em đó,sao không có máy bay BMT - GL nhỉ,hihi

nam470

Ngày mai chắc mình off được tăng 1 thôi, chứ trưa chắc ko được rồi, hic