• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Activator 1.6.0 + FolderEnhancer 1.5.4-1 Việt hóa bởi Aqua Sta

AquaSta

Moderator
pác cho em hỏi em cài đè bả folderEnhancer VH của pac lên bản tiếng anh của em được không pac. có lỗi không?

Bạn gỡ bỏ bản tiếng Anh trước khi cài, do mình ko để tự động thay thế hoặc gỡ bỏ

diephonam

Bạn gỡ bỏ bản tiếng Anh trước khi cài, do mình ko để tự động thay thế hoặc gỡ bỏ
EM MUỐN CÀI FOLDERENNHANCER CHO THÈNG BẠN EM. NHƯNG MÁY KHÔNG CÓ WIFI, PÁC CÓ FILE .DEB KHÔNG CHO EM VỚI.

AnhPheCT

Có cách nào cài cái này mà không phải JB không các bác? Mua mất tiền cũng được.

Những App trên Cydia ko JB làm sao cài! Lấy gì mua, thấy link đâu mua, mua trên PC làm sao bỏ vào cài? Mua làm sao cài??? Ko JB dù có tiền vẫn ko dùng dc!

lmtuan_vnn1209

Những App trên Cydia ko JB làm sao cài! Lấy gì mua, thấy link đâu mua, mua trên PC làm sao bỏ vào cài? Mua làm sao cài??? Ko JB dù có tiền vẫn ko dùng dc!

Chà, vậy thì đúng là bó tay thật rồi. Đành chịu vậy!

qdtmobile

Bạn test như thế nào:-?:-?.đây là địa chỉ souce add trong cydia or pc suiter nha bạn;;);;);;);;)

vip lên cydia test hộ em với.em test trên nhiều máy những vẫn bị lỗi.update cũng không được.....vào trong source cũng không cài được.1 số hình ảnh của em nó đây.mong vip giúp em với.thanks

cài cái gì cũng 404 NOT FOUND

Mong Vip vào test và giúp em fix lổi với.thanks

mylove12345

vip lên cydia test hộ em với.em test trên nhiều máy những vẫn bị lỗi.update cũng không được.....vào trong source cũng không cài được.1 số hình ảnh của em nó đây.mong vip giúp em với.thanks

cài cái gì cũng 404 NOT FOUND

Mong Vip vào test và giúp em fix lổi với.thanks
bạn đang dùng fw bao nhiêu? bạn up lên fw 4.3.3 đi và vào cydia cập nhật nhwngx ứng dụng lên mới nhất đi là được .

qdtmobile

bạn đang dùng fw bao nhiêu? bạn up lên fw 4.3.3 đi và vào cydia cập nhật nhwngx ứng dụng lên mới nhất đi là được .

Dạ máy em 3gs FW 4.3.3 anh ạ. máy đang dùng bình thường. hồi sáng khách cầm máy 3gs của khách vào bảo cài ứng dụng việt hoá nên lấy máy khách test không được.tưởng cydia khách vị lỗi lôi cái 3gs của mình ra test(máy đang sài) cũng không được.bực mình ra tủ lấy con ip4 vào test cũng không được.==> chạy qua wifi nhà thằng bạn test cũng không được....các source khác bình thường.

mấy anh giúp em với. mấy anh vào test thử giúp em thử. thanks

AquaSta

Moderator
Xin thông báo, mình đang đóng source chờ bảo trì, các bạn chịu khó download link ở các bài, nếu ko có link thì pm cho mình nhé!

qdtmobile

Xin thông báo, mình đang đóng source chờ bảo trì, các bạn chịu khó download link ở các bài, nếu ko có link thì pm cho mình nhé!

cuối cùng thì cũng chỉ có mod mới trả lời thích đáng..thanks mod

AquaSta

Moderator
Cập nhật FolderEnhancer 1.4.5-1

Fix đóng gói lại, thêm vào script khởi động lại máy sau khi cài đặt, để cài đặt hoàn chỉnh, ứng dụng không còn bị timebomber :)