• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Add 50 UDID vào danh sách iPhone Developer

Status
Không mở trả lời sau này.

angkormusic

Thấy nhiều anh em muốn update iPhone OS 3.1 beta mà không có điều kiện add UDID vào danh sách iPhone Developer. HHVN iPhone Team hân hạnh dành 50 xuất UDID cho anh em.

Anh em post vào comment nội dung như sau:

1. Tên: xxx (để dễ quản lý)
2. UDID: xxx

(Lưu ý: Thực sự anh em nào cần thì mới post nhé, vì số lượng có hạn)

Chúc anh em update iPhone OS 3.1 beta thành công vào tìm được nhiều cái hay, cái dở của phiên bản beta này.

longgiang81

Super V.I.P
@ angkormusic : Bạn cho mình add UDID của mình nhé, thanks. UDID của mình : 9f93aa2d431139cc4e3382d9b73b8f50c7331472

@ hailuan : Lock hay World thì cũng như nhau thôi bạn, nhưng Lock sẽ bị thay đổi Baseband nên ko có sóng đâu nhé vì UltraSn0w ko có tác dụng nữa :D

wildcat

@ angkormusic : Bạn cho mình add UDID của mình nhé, thanks. UDID của mình : 9f93aa2d431139cc4e3382d9b73b8f50c7331472

Của bác đã Add

@angkormusic: Bạn lấy nguồn ở đâu thì nên ghi rõ nhé. Mình không lang thang vô đây thì biết đến lúc nào bác longgiang81 mới được add. Thanks

pro_xeo

@angkormusic: Bạn lấy nguồn ở đâu thì nên ghi rõ nhé. Mình không lang thang vô đây thì biết đến lúc nào bác longgiang81 mới được add. Thanks[/QUOTE]

Bác wildcat ơi giúp em với

chung
1cc1dedbee694d6e78151a37157c6d761e8056c9

thanks bac !

hailuan

@ hailuan : Lock hay World thì cũng như nhau thôi bạn, nhưng Lock sẽ bị thay đổi Baseband nên ko có sóng đâu nhé vì UltraSn0w ko có tác dụng nữa :D[/SIZE][/FONT][/QUOTE]
thanks bạn giang.vậy thui đành chờ 3.1 final vậy.mình xài lock nên không dám mạo hiểm:p

longgiang81

Super V.I.P
Chủ Thread lập topic xong đem con bỏ chợ thế này à? Nếu bạn ko thể chia sẻ UDID thì ko nên lập topic như thế này, sau 24h nữa nếu chủ thread ko có ý kiến gì thì topic xin đc Lock tại đây!

dienht

Active Member
@ angkormusic : Bạn cho mình add UDID của mình nhé. Cảm ơn bạn nhiều
Diễn
UDID : 1dcbb4f91b9a62b9a51d4d0f1cbb9370649f518d

longgiang81

Super V.I.P
Add UDID xong thì Restore mới Active vào màn hình SpringBoard đc, nếu ko thì chỉ có thể nhìn ngắm nó ở màn hình Slide for Emergency thôi :))

pro_xeo

Thấy nhiều anh em muốn update iPhone OS 3.1 beta mà không có điều kiện add UDID vào danh sách iPhone Developer. HHVN iPhone Team hân hạnh dành 50 xuất UDID cho anh em.

Anh em post vào comment nội dung như sau:

1. Tên: xxx (để dễ quản lý)
2. UDID: xxx

(Lưu ý: Thực sự anh em nào cần thì mới post nhé, vì số lượng có hạn)

Chúc anh em update iPhone OS 3.1 beta thành công vào tìm được nhiều cái hay, cái dở của phiên bản beta này.

Sạc !! cái bài này là hình như của bác wildcat ở bên handheld !!

vitec113

xin một vé nhé

1. Tên: Minh Trí
2. UDID: 1a4a6a6b2b7605c6c504cf2635ab12444ec92e85

longgiang81

Super V.I.P
Chủ Thread đem con bỏ chợ, copy ở đâu cũng ko ghi rõ nguồn. Lock lại và sẽ Del. trong vài ngày tới, nếu có vấn đề gì thắc mắc thì mời bạn PM với mình.

thinhtrieu33

Tên: Thanh Thinh
cho mình add UDID của mình nhé:2b9eb3828d61c53c25cd45bda289d8d815596533
cảm ơn các anh nhiều!:D

Status
Không mở trả lời sau này.