• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Adobe Reader 2.5.361

Inuyasha1987

Phần mềm này dùng để đọc file PDF chắc mọi người biết hết rồi (Cái này dùng trên máy tính hoài quá quen thuộc). Giải nén sau đó cài file sis. Sau khi cài đặt xong dùng X-plore copy file SA_licensever.exe theo đường dẫn C\sys\bin rồi reset lại máy vào dùng bạn sẽ thấy hạn dùng thử bất tận so với thời gian 15 ngày theo như bt ;;). File mình up lên là file chứa link thôi, các bạn theo đó mà dow fần mềm về nhé :)

Chỉnh sửa cuối:

nhatptv

ủa sao mình vao C:\sys rồi nhưng không thấy mục bin đâu hết là sao bạn

Inuyasha1987

Bản cập nhật hả bạn ?

Ko phải đâu, bản này mình dùng lâu rồi còn dạo này mình ko thấy bản cập nhật mới nào cr@ck đc, htrước mình thấy có người cần dùng đọc file PDF thì mình post thôi vì mình nhớ trong các trang box ứng dụng chưa có cái này (đã định post từ tháng trước cơ nhưng hồi đó media add file hoài ko đc bực kệ nó luôn ^^!), dùng thử nhưng thời hạn đc gia tăng tới 8 con số, chức năng vẫn bt chỉ mất công nhìn cái dòng đòi active đầu tiên thôi

ủa sao mình vao C:\sys rồi nhưng không thấy mục bin đâu hết là sao bạn

Máy bạn đã hack phone chưa ? Nếu đã hack thì trong X-plore bạn vào phần cấu hình tích hết vô mấy loại show file là thấy, nếu ko open đc thì ktra xem trong rompatcher đã appy file open4all chưa

Chỉnh sửa cuối:

lemanhhapt

Chỉnh sửa cuối:

Inuyasha1987

bạn tham khảo bản này: http://pdaviet.net/showthread.php?t=35859&page=15
bài của bạn vinhloc01811 đăng ngày 14.2.09 bản full V 2.5.139
link; http://www.zshare.net/download/55608707ddd489d0/
Rất nhiều ứng dụng hay đều được anh em cập nhật trong này: http://pdaviet.net/showthread.php?t=35859

Có bản full version cao hơn ko lemanh, bản đang dùng tuy ko full nhưng là 2.5.361, ko muốn hạ xuống ^^!

P/s : bản full cậu đưa chắc mìh ko cài đc vì nó báo lỗi cập nhật, hình như do xung đột với office cr@ck

Chỉnh sửa cuối:

lemanhhapt

Có bản full version cao hơn ko lemanh, bản đang dùng tuy ko full nhưng là 2.5.361, ko muốn hạ xuống ^^!

P/s : bản full cậu đưa chắc mìh ko cài đc vì nó báo lỗi cập nhật, hình như do xung đột với office cr@ck

mình thấy giữa bản 361 và 139cũng không khác nhau nhiều! chỉ dùng đọc PDF nên bản nào cũng vậy!mình vấn đang dùng bản này. có thể của bạn bị xung đột pm.

Chỉnh sửa cuối:

Inuyasha1987

mình thấy giữa bản 361 và 139cũng không khác nhau nhiều! chỉ dùng đọc PDF nên bản nào cũng vậy!mình vấn đang dùng bản này. có thể của bạn bị xung đột pm.

ừh, biết là xung đột nhưng ko thể khắc phục đc vì cài office bộ chuẩn trước rồi nên ko cài đc bộ chuẩn của adobe và ngược lại. Tương tự nếu cài office trước thì mình cũng ko cài đc adobe bản 361 của mình vì vậy cài mình toàn phải cài adobe trước còn office sau, có lẽ chỉ máy mình bị thế thôi nhưng máy ko chịu người thì người phải chịu máy thôi :))

shevadang

Phần mềm này dùng để đọc file PDF chắc mọi người biết hết rồi (Cái này dùng trên máy tính hoài quá quen thuộc). Giải nén sau đó cài file sis. Sau khi cài đặt xong dùng X-plore copy file SA_licensever.exe theo đường dẫn C\sys\bin rồi reset lại máy vào dùng bạn sẽ thấy hạn dùng thử bất tận so với thời gian 15 ngày theo như bt ;;). File mình up lên là file chứa link thôi, các bạn theo đó mà dow fần mềm về nhé :)
còn link nào khác ko bạn? sao mình tải ko được

Inuyasha1987

còn link nào khác ko bạn? sao mình tải ko được

Link bt mà bạn, bạn thử lúc khác xem

P/s : Bạn đừng nên trích dẫn cả hình ảnh làm gì, làm thế vô bài load sẽ lâu hơn mà lại choán nhiều chỗ ko cần thiết ^^!

slr_mclaren_2709

Posted via Mobile Device
Mình ko copy đè lên đc cái file SA_li... Vào thư mục theo đường dẫn. Mình đã thử del cái file trong đường dẫn cũng ko đc. Giúp mình với.

Inuyasha1987

Posted via Mobile Device
Mình ko copy đè lên đc cái file SA_li... Vào thư mục theo đường dẫn. Mình đã thử del cái file trong đường dẫn cũng ko đc. Giúp mình với.

Cho hỏi máy bạn đã hack phone chưa ? Nếu đã hack phone rồi thì trong X-plore đã tích tất cả những cái show trong X-plore để nhìn thấy các file ẩn và file system chưa ? Bạn bảo copy đè ko đc tức là bạn đã truy nhập đc vào nhưng copy thì X-plore ko cho copy hay là copy xong chạy Acobat Reader thấy vẫn là sử dụng 15 ngày ? Nếu là ko copy đc ắt nó fải báo vậy thì nêu cái dòng báo đấy để mình xem ( khi chép đè thì nó có hỏi nhưng cứ chọn dòng đầu thôi đừng chọn dòng Skip là nó xóa cái copy cái mới vào mà ). Nếu bạn copy xong rồi mà chạy acrobat reader vẫn thấy dùng thử 15 ngày là do bạn chưa tắt máy đi bật lại, trong bài mình đã nói copy xong fải tắt máy đi bật lại nó mới nhận file mới cơ mà

Inuyasha1987

Phải hack mới cài được hả bạn???

tất nhiên rồi bạn, hầu hết các fần mềm fải hack mới cài đc mà chứ số lượng fần mềm trong fạm vi cho phép cài ko cần hack or sign thì rất rất nhỏ, mà hack cũng ko hại gì máy đâu nên đừng lo, đừng thấy chữ "hack" mà sợ. Đó chỉ là 1 thuật ngữ thôi, nhiều người thấy chữ này đâm ra sợ ^^!