• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ADOBE READER MOBILE test 6600 & 7610

Status
Không mở trả lời sau này.

ngocthanhdhgtvt

Chắc Ai cũng Biết pm AdobeRear Trên PC Chứ Và Bây Giờ Xin Giới Thiệu Với Các Bạn Phiên Bản Dành Cho Mobile , Cái Này Giúp Máy Của Chúng Ta Đọc Các File Cơ Quan như pdf và nhiều file khác nữa -( hỗ trợ hầu hết các file )
Có Gì Down Về Sài Là Biết .Ok
Chú Ý pm Này Hỗ Trợ Hầu Hết Cho S60 v1 và v2
=D>=D>=D>=D>

Chỉnh sửa cuối:

Menkute09

thank bạn nhìu nha ! mình tìm pm này lâu lắm rùi cảm bạn một lần nữa:)

kute_1988

Chắc Ai cũng Biết pm AdobeRear Trên PC Chứ Và Bây Giờ Xin Giới Thiệu Với Các Bạn Phiên Bản Dành Cho Mobile , Cái Này Giúp Máy Của Chúng Ta Đọc Các File Cơ Quan như pdf và nhiều file khác nữa -( hỗ trợ hầu hết các file )
=D>=D>=D>=D>

cái này tìm suốt mấy ngày liên và cũng tìm được một pm để đọc file cơ quan nhưng không hay bằng pm này, cảm ơn em nha
=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>
>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)

jimy_lov31987

cái này tìm suốt mấy ngày liên và cũng tìm được một pm để đọc file cơ quan nhưng không hay bằng pm này, cảm ơn em nha
=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>
>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)

pác này spam bài nha. coi chừng mod xoa bài há nhen

culong007

Mấy pm trước tui xài đọc file PDF chữ bị nhòe hết đọc hok được gì!
Nay thấy Pm này xài thử xem sao!
Thank nha bạn!:)):)):))

ngocthanhdhgtvt

cám ơn bạn rất nhiều
Lần sau xjn đừng post bài cảm ơn nha bạn, kẻo Mod delete bàj vì Spam đó. Bạn có thể dùng nút Thanks thay cho lờj cảm ơn, vì là thành viên mớj nên có gắn học hỏj nhjều nha bạn, chúc bạn tìm thãy những PM hay trong Pdaviet

Posted via Mobile Device

longjk2505

sao em down về giải nén toàn báo lỗi thế nhỉ hic hic dùng 7z để unrar vẫn không được luôn

TruBic

Well-Known Member
sao em down về giải nén toàn báo lỗi thế nhỉ hic hic dùng 7z để unrar vẫn không được luôn
nhấn chuột phải chọn Rename bỏ đuôi . 7z lấy file sis cài bình thường nhé

Posted via Mobile Device

culong007

Sao Pm này đọc chữ đậm bị nhòe chữ quá bạn ơi có cách gì khắc phục không?:-/

vinhrum

=D>=D>=D>=D>

Cái này đọc pdf có chế độ đọc vừa màn hình không bạn?:-/

JuRay-Duan

Cái này đọc pdf có chế độ đọc vừa màn hình không bạn?:-/
Cứ down về test thử :)
Cáj này có chế độ zoom to nhỏ mà, xem thoảj máj,,có điều di chuyển fím joytick ko dc mượt cho lắm,,

chemi1209

Đọc pdf trên mobile bất tiện lắm, cứ phải kéo sang 2 bên để đọc hết dòng, nhiều lúc hơi bực mình!

thuglife18

Well-Known Member
Ho tro hau het cac file la cac file world,doc...Ha ban.Mjh ko co thoi gjan test nen spam hoi~cho nhanh.Len =dt ko go~dau dc

Mr_Sulla

Ho tro hau het cac file la cac file world,doc...Ha ban.Mjh ko co thoi gjan test nen spam hoi~cho nhanh.Len =dt ko go~dau dc
bạn dùng bộ gõ unikey của anhtam ý hoặc cài tmadict mở từ điển việt anh ra viết tiếng việt rùi copy paste vào hi :)
Posted via Mobile Device

Mr_Sulla

để đọc các file văn phòng tren mobile thì bạn nên dùng pm office suite 4.0 dành cho v2 ấy. Pm adobe này mình test thấy ko đọc đc nhìu đuôi bằng office suite đâu. Dùng kết hợp cả 2 pm lun đi bạn :)
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

thuglife18

Well-Known Member
để đọc các file văn phòng tren mobile thì bạn nên dùng pm office suite 4.0 dành cho v2 ấy. Pm adobe này mình test thấy ko đọc đc nhìu đuôi bằng office suite đâu. Dùng kết hợp cả 2 pm lun đi bạn :)
Posted via Mobile Device

cho mình sin pm office suite 4.0 đc ko ạ...mìh tìm thấy bản 3.00 à ko thấy bản 4.0 bạn ui

Mr_Sulla

cho mình sin pm office suite 4.0 đc ko ạ...mìh tìm thấy bản 3.00 à ko thấy bản 4.0 bạn ui
Sr mình đang ở nhà nên ko up lên cho bạn đc, bạn lên google gõ từ khóa "office suite 4.0 s60v2" là có đầy mà, có cả key nữa đó
Posted via Mobile Device

hunterviet

Well-Known Member
AdobeRear dùng hay nhưng nặng, vẫn phải dùng nút sang trái phải để xem văn bản *.pdf, ko hiển thị toàn màn hình giống như RepliGo hay Mobipocket Reader( hiển thị ảnh và chữ việt hoàn toàn rất rõ nét) dùng để đọc ebook

ngocthanhdhgtvt

AdobeRear dùng hay nhưng nặng, vẫn phải dùng nút sang trái phải để xem văn bản *.pdf, ko hiển thị toàn màn hình giống như RepliGo hay Mobipocket Reader( hiển thị ảnh và chữ việt hoàn toàn rất rõ nét) dùng để đọc ebook
Mỗj pm có một ưa đjểm rjêng nha bạn, vớj lạj ko bjết gì thì đừng phát ngôn ljnh tjnh, nếu cách đọc fjle của adobe reader mà gjõng vớj cách đọc fjle của pm đọc truyện Repligo thì mình dám cá vớj bạn adobe reader mãj mãj ko bao gjờ đọc đươc fjle pdf đâu,vớj lạj vì các fjle pdf trên mạng là dùng cho công tác văn phòng-lưu và đăng tảj thông tjn, vì đjều này mà ngườj ta mớj lập trình adobe reader như vậy. Còn pm repligo là đọc truyện cho mobile,bây gjờ bạn hjểu mình muõn nój gì chứ.

Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.